Cầu MB - BTĐ VÀ CẦU BỘ 8s CHO THÁNG 5*2021 | Page 99 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
A lại chơi bt hnay.. chơi full cầu thì no lòi phèo rồi ae. 3D có 5.. 4D chốt 2 cầu 35 có 5 luôn.. mấy htr nhọ.. nên hnay cũng chờn tay ko phang full.. may mà xiên 23 lên vài phát gỡ lại.. dư nửa cái móng tay. nhưng tiền vốn vẫn là A bét đầu tư cho hôm qua.. khà khà..Chơi đúng tiền lãi hàng số bét.
View attachment 121957
Em chơi ful cầu khung tổng 0,1,2,6,8. hạ dàn thì xanh chín và hơi phức tạp. Trong đó có cầu chạm ở giải lô G3.1

Ko bác ơi, ở đại học công nghiệp Hà Nội đấy ạ. Em bên Nhật qua mấy thằng bạn gửi đánh bừa đề mà cũng ăn.
Soi ra bộ 54 52 51 thì ko trúng? hết cảm xúc soi cầu.
kiên trì tự tin lên E..Nếu E như A thì bỏ soi lâu rồi.. mấy hôm rồi gẫy thông 3 ngày ..nản kinh khủng

Ko lẽ cứ tụt BTĐ mãi
121976

Chơi nhè nhẹ.. rình cầu thôi e.. chơi bền ko ổn.. thần kinh mình ko trụ đc. tự thua
chung kết bộ 23 ngày mai anh ạ. tổng de của thứ 2 tuần này ghép với con thứ 2 của giải đặc biệt ngày thứ 3 đang ăn theo bộ cho thứ 2 tuần sau. kết con gì thì anh biết rồi đấy ???

chung kết bộ 23 ngày mai anh ạ. tổng de của thứ 2 tuần này ghép với con thứ 2 của giải đặc biệt ngày thứ 3 đang ăn theo bộ cho thứ 2 tuần sau. kết con gì thì anh biết rồi đấy ???
ko chung kết đc đâu e.. các cầu kia ăn toàn bt.. cầu bộ 00 ăn cả tổng kìa