Cầu MB - BTĐ và CẦU BỘ 8s THÁNG 6*2021 | Page 49 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ và CẦU BỘ 8s THÁNG 6*2021

Cm a nay hơi tiếc 4d a ạ,
Cầu chốt hạ 2s 3d 1,5 đây.. sau còn 1 cầu 3D 1 lưu lại từ tuần trước nên hup bt 3D1
Mình thì chơi gì.. soi đc gì cs đó cùng ACE..Nhưng có điều.. E thấy chứ.. ko thấy có mấy động lực..ko khác gì ...nản cs
124848
124850

Nay e theo a 1s 4d, với càng 1605 a ạ
Cầu càng bt a cs rồi.. nếu nó chạy tiếp. an toàn thì tìm thêm cầu ghép mà lót cho lành.. a chỉ có vài lời khuyên vậy thôi. đề có tổng 052749 khá cứng chạy theo các bộ a mới soi và cũng là thông theo cầu ăn bt 46 hnay. chúc e may mắn

Cầu càng bt a cs rồi.. nếu nó chạy tiếp. an toàn thì tìm thêm cầu ghép mà lót cho lành.. a chỉ có vài lời khuyên vậy thôi. đề có tổng 052749 khá cứng chạy theo các bộ a mới soi và cũng là thông theo cầu ăn bt 46 hnay. chúc e may mắn
Vâng a, ko thấy a lên cs rầu quá đi ah :(:u:u

Vâng a, ko thấy a lên cs rầu quá đi ah :(:u:u
Hàng chục K lượt view mỗi ngày mà chỉ có mấy ae mình chấm like chơi với nhau.. nghĩ nó cũng nản.. tuần vẫn hup đc vài lần 34D ko có lẽ... nó buồn hiu E à.
Cố cs thêm cái thể loại này hnay coi sao.....
124934

Sửa lần cuối:
Hàng chục K lượt view mỗi ngày mà chỉ có mấy ae mình chấm like chơi với nhau.. nghĩ nó cũng nản.. tuần vẫn hup đc vài lần 34D ko có lẽ... nó buồn hiu E à.
View attachment 124934
Kiểu nó thế đấy a ạh , biết sao giờ , a cứ bình tâm a nhé , hiii hnay e lại khác máu a 2 bộ em kết nhất hôm nay là 11,12

View attachment 124934
Tks bác
Chúc bác 1 ngày mới tràn ngập niềm vui !

View attachment 124934
chúc bác ngayf mới vui vẻ.
Hình như chỗ hah dàn bác ghi nhầm 09 thành 08 thì phải.