Cầu MB - Bthu cho ae nhé. Mỗi ngày 1 bthu thoi 10 ngay cung phai trúng lấy 1 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
2 con db đầu tuần ghép chạm cho ngay thứ 3 lấy chạm 0,8 và 3 cầu báo cứng chạm 9 ta ghép 090 va 898 ta bỏ 090 vi mới ra 898 thì cầu db lại đang chạy đít lôn đầu ta bthu 89 thôi
Bác mà bỏ 090 nó quay ảo lại nổ thì nhức mũi lắm á lót vào bác ơi

minh vẫn chốt bthu 89 nhưng ae lot bộ 89 vào nhé đừng bỏ xót 84 luu ý them ti nhé con chạm 0 ae danh them cặp 070 nhé vì tổng 7 quá đẹp báo chạm 0 va 8 hơi nhieu số nhưng anh e nen chon cho minh lấy 2-4 sô chơi to duyen ai người do hưởng còn lại ae choi lot nhỏ gỡ lấy vôn nhé. Mình chôt lên đây cũng hy vọng sẽ nổ sẽ dc rực rỡ cùng ae. Thank ae đã đồng hành cùng mình nhé.

Chúc ae rực rỡ cảm ơn người ae đã chia sẻ chúc thắng lợi

minh vẫn chốt bthu 89 nhưng ae lot bộ 89 vào nhé đừng bỏ xót 84 luu ý them ti nhé con chạm 0 ae danh them cặp 070 nhé vì tổng 7 quá đẹp báo chạm 0 va 8 hơi nhieu số nhưng anh e nen chon cho minh lấy 2-4 sô chơi to duyen ai người do hưởng còn lại ae choi lot nhỏ gỡ lấy vôn nhé. Mình chôt lên đây cũng hy vọng sẽ nổ sẽ dc rực rỡ cùng ae. Thank ae đã đồng hành cùng mình nhé.
Chuc ae may mắn