Cầu MB - Bthu cho ae nhé. Mỗi ngày 1 bthu thoi 10 ngay cung phai trúng lấy 1 | Page 12 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Lên số cho tất cả ae rùi nhé. Ae tham khảo rồi cùng tiến nhé.hy vọng luôn chiến thắng nhé.
Sếp ơi, sếp bắt bạch thủ thì ok rồi Theo ý kiến cá nhân tôi hay là sếp bắt thêm 3 chạm hoặc 4 chạm, cho nó 100% luôn Để cho chắc chắn tuyệt đối đc ko àh? Xin cảm ơn sếp

để chốt bthu đề 2 ngày mà ăn liền thì khó cho mình quá kể cả cao thủ của diễn đàn cũng ko có nhưng mình rất nhiều lần mình ăn 2 lần rồi nhưng chia sẻ ae lên đây sợ là khó nhưng ăn lot thi ae ok di luc nào cũng tâm huyết cùng ae
Hợp lý thì ae vào nhé
Cảm ơn bn Đuctrinh n lắm . Bn thật có tâm siêu cao thủ ạ . Chúc bn n sk và HP.

Bạn lên số chỗ nào ? Hóng mãi mà k thấy vậy . Chỉ giúp với thank

Ae vào trang cá nhân mình rồi tìm vào bài viết là ra mà ae chia se trên đó nhiều mà ae vào đó xem nhé

Bài của a ấy đây mng
45436

Chốt lại cho ae nhé mai bthu đề 89 nhé cham 8,9 cứng luôn ae tham khảo nhé cùng bắt thôi.
BTĐ : 89
STĐ: 898
Lót 393,030,585,040,050
Đưc.trinh.ơi.anh.đôi.ơn.chu.du.sao.chăng.nưa.anh.ccung.co.đươc.bach.thu.kem.ba.cang.đê.cua.dông.bao.

Chốt lại cho ae nhé mai bthu đề 89 nhé cham 8,9 cứng luôn ae tham khảo nhé cùng bắt thôi.
BTĐ : 89
STĐ: 898
Lót 393,030,585,040,050
Cam.ơn.chu.nhiêu.bach.thu.ko.dê.đâu.chăc.la.em.co.co.phuc.co.duên.đo.đưa.anh.em.vê.bơ.