Tâm sự - Bức xúc | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Bức xúc

AE chơi ăn rồi rút không được hay sao?
AE có thể nói rõ vấn đề mình gặp phải để Admin cùng mọi người hiểu được hay không?

Ae cho mình hỏi với !
Mình theo dõi trang để chơi số , mới vào chưa biết theo ct nào , nhưng có một trang mình coi thấy ok theo mấy hôm ko đc nhưng thấy trang đó sửa số ko trúng thành trúng . Ae cho mình hỏi có trường hợp vậy ko ?

Tôi tin tưởng vào trang w mình lên đk kuv vậy mà thất vọng với cùng. Nạp vào tổng thể 15tr rồi kho rút 1tr ko đc
@HOANGLC82 A nhắn về cho ad, nhờ ad điều chuyên viên hướng dẫn riêng cho a nhé. Để các em nó hướng dẫn anh lấy lại tiền nha. Link Admin: https://t.me/adgmsh

Ae cho mình hỏi với !
Mình theo dõi trang để chơi số , mới vào chưa biết theo ct nào , nhưng có một trang mình coi thấy ok theo mấy hôm ko đc nhưng thấy trang đó sửa số ko trúng thành trúng . Ae cho mình hỏi có trường hợp vậy ko ?
Trang nào anh? Diễn đàn làm gì có cao thủ nào như thế? Làm thế rồi sao mà có mặt mũi mấy trăm nghìn anh em ở đây?

@HANH0981 Trang chủ diễn đàn có thống kê trúng trượt của từng cao thủ, xanh chín theo ngày luôn nhé. Chưa biết theo ai cứ ai đang ăn to thì theo. Anh chia vốn đi đc tối thiếu 1 tuần, 10 ngày mới thấy hiệu quả nhé.

Ae cho mình hỏi với !
Dđ cao thủ lên số đúng h sửa là có lịch sử ngay trg hợp bác nói chưa sẩy ra ở đây bao h

Ae cho mình hỏi với !
Nay mình mới được nghe tình huống này lần đầu. Trên diễn này mục đích chính là ace chia sẻ cầu kèo để cùng nhau chiến thắng. Chưa hiểu sửa để làm gì? Chủ đề có trả lại tiền cho mình không?

Chắc bạn chưa cược đủ số tiền nạp lần đầu thì chưa rút dc thôi

Dđ cao thủ lên số đúng h sửa là có lịch sử ngay trg hợp bác nói chưa sẩy ra ở đây bao h
Mình đang theo dõi trang xsmb - độc thủ đề miền bắc đó . Mình mới vào chưa biết ct là tốp 1 nên xem lịch sử trang đó ok lên theo , nhưng chốt số ko chuẩn , sau jo quay thấy sửa lại ý .

Tôi tin tưởng vào trang w mình lên đk kuv vậy mà thất vọng với cùng. Nạp vào tổng thể 15tr rồi kho rút 1tr ko đc
Nạp thêm 100k vào sau đó cược lớn hơn 100k sẽ rút dc thôi. Điều kiện tổng số cược lớn hơn lần nạp cuối cùng

Mình đang theo dõi trang xsmb - độc thủ đề miền bắc đó . Mình mới vào chưa biết ct là tốp 1 nên xem lịch sử trang đó ok lên theo , nhưng chốt số ko chuẩn , sau jo quay thấy sửa lại ý .
Đã đi coi web khác rồi lại lên đây than, ko phân biệt được đâu là sân nhà chuẩn ak ae. Cứ u mê thế này bao giờ các cụ mới độ nổi đây.

Đã đi coi web khác rồi lại lên đây than, ko phân biệt được đâu là sân nhà chuẩn ak ae. Cứ u mê thế này bao giờ các cụ mới độ nổi đây

Mình ko sân si , đây là sân chơi , ko ai bắt . Giúp đc ng cần là tạo phúc và uy tin cho trang , vì mình mới vào trang ko hiểu , thấy vậy nên chia sẻ và hỏi vậy thôi .