Thảo luận - Buồn | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Buồn

Bác mat co 80 ma vốn con 20 m chơi theo 1 ct chia vốn thi wa ok . Tui đây gần300 vừa vay dc 10 m chia vốn theo bác maica
Tình hình bác chơi có ổn ko bác , có khá hơn chút nào ko bác

Nợ nần đến nay cũng là hơn 80 triệu rồi , anh chị em có thể cho em 1 lời khuyên được ko ? đánh theo ai đánh theo cái gì , có pp gì để 1 ngày kiếm lại 1 triệu ko . vốn em còn gần 20 triệu nữa , xin anh em chỉ em với ạ
chơi 65 số. Theo 1 cao thủ duy nhất. Và ko ăn mặn.20 tr của bạn duy trì đến cuối năm có cả trăm

chơi 65 số. Theo 1 cao thủ duy nhất. Và ko ăn mặn.20 tr của bạn duy trì đến cuối năm có cả trăm
Thật vậy sao , diễn đàn mình thấy nhiều cao thủ lên học hỏi thật sự mình thấy nhiều anh em về bờ , rồi cảm ơn này nọ,mà mình thì cứ xa bờ quá

Ntn hả bác chỉ tôi vs
Vào rình hậu tam hoặc tiền tam khí nào 2 số đuôi ra 2 số chẵn thì ta đánh chạm lẻ 3579 với ghép càng 12345678 cố định ngược lại hậu tam ra 2 số lẻ thì ta đánh chạm chẵn 2468 cứ thế mà vã .... T một ngày vào rình một tay ăn là nghỉ.. chúc bạn may mắn

Nợ nần đến nay cũng là hơn 80 triệu rồi , anh chị em có thể cho em 1 lời khuyên được ko ? đánh theo ai đánh theo cái gì , có pp gì để 1 ngày kiếm lại 1 triệu ko . vốn em còn gần 20 triệu nữa , xin anh em chỉ em với ạ
Còn 20 tr thì vốn vẫn còn tương đối. Bạn nghe mình quyết tâm ko chơi bét nếu bạn chơi bét thì bạn sẽ mất hết vốn ng khác không nợ nần chơi bét đc còn bạn đã nợ rồi chơi bét tâm lý ko ổn định dễ bị cuốn .khi bỏ đc bét bạn đánh dàn 3D của mai ca khởi điểm từ 1k chão dần lên đảm bảo tết này bạn có nồi bánh trưng to.quyết tâm bỏ bét thì mới có cơ hội gỡ bạn nhé

Đừng mong chờ nhiều gỡ từ lotobet hãy đi chậm và có thể theo 1-2 người chia vốn thật cẩn thận thì sẽ lấy lại được bạn nhé.

Vào rình hậu tam hoặc tiền tam khí nào 2 số đuôi ra 2 số chẵn thì ta đánh chạm lẻ 3579 với ghép càng 12345678 cố định ngược lại hậu tam ra 2 số lẻ thì ta đánh chạm chẵn 2468 cứ thế mà vã .... T một ngày vào rình một tay ăn là nghỉ.. chúc bạn may mắn
Mình cảm ơn bạn nhé

Còn 20 tr thì vốn vẫn còn tương đối. Bạn nghe mình quyết tâm ko chơi bét nếu bạn chơi bét thì bạn sẽ mất hết vốn ng khác không nợ nần chơi bét đc còn bạn đã nợ rồi chơi bét tâm lý ko ổn định dễ bị cuốn .khi bỏ đc bét bạn đánh dàn 3D của mai ca khởi điểm từ 1k chão dần lên đảm bảo tết này bạn có nồi bánh trưng to.quyết tâm bỏ bét thì mới có cơ hội gỡ bạn nhé
Thật ra e cũng đang nghĩ đến việc phải bám 1 cao thủ nào đó , để xem có gây dựng được lại chút cơ đồ hay ko . vào diễn đàn rồi , mà nhiều cao thủ ăn đều như vậy đúng là cách chơi hoàn hảo mà mình lại ko học tập được gì . nghĩ nó chán

chào ae diễn đàn, khi viết bài này thì mình cũng đang ngoài đảo như hầu hết ae ở đây.
Sau 1 thời gian vật lộn với bộ môn này vì nhiều lý do, mình tìm hiểu dc 1 vài nguyên tắc chính để có thể chiến thắng.
Mình khẳng định có thể thắng cả MB và Kubet nhưng rất khó khăn
Có 2 cách để có thể win trong bộ môn này mọi người tham khảo
1. Vốn (bao gồm quản lý vốn) + tâm lý + chỉ tiêu
2. Vốn (bao gồm quản lý vốn) + phương pháp chơi (tức là cách chơi đã thắng)+ kỉ luật (tuân thủ đúng pp chơi)
Cách 1 thì dành cho các tay chơi chuyên nghiệp, bạc già, người ko nợ nần, cách 1 thì cực kì khó vì mọi người đều thất bại ở tâm lý
cách 2 thì dành cho người có vốn + kỉ luật (kỉ luật vs tâm lý cũng gần như nhau), cách này dành cho người nghiên cứu pp chơi.
Cả 2 cách nói chung đều cực kì khó với người chơi trong hoàn cảnh đang nợ.
Nên chốt lại khuyên ae nếu nợ ít hoặc chưa nợ thì bỏ!

nợ như vậy kiếm 1 công việc có thu nhập trả dần là xong! khuyên chân thành