Thảo luận - Các bác giúp em với ạ,e vay ngân hàng 100tr chơi gì để 1thang kiếm 20tr ạ | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Các bác giúp em với ạ,e vay ngân hàng 100tr chơi gì để 1thang kiếm 20tr ạ

100tr đánh bet thì chờ và nhịn thì ăn đc rồi đánh 2d, 3d miền bắc theo 1 ng nào đó đi đều tháng cũng đc 20-30tr là bthg. k han k cay cú thì đc
[/QUOTE. Choi bet toang vi bet chua Ae nao tren thang het 1000ng chi thang duoc 10ng thoi, di nghi cho ky roi Choi cung muon

Các bác giúp em với ạ,e vay ngân hàng 100tr chơi gì để 1thang kiếm 20tr ạ
Bác biết chơi bộ môn gì. Nếu ko biết chơi môn gì.
THì em chỉ bác cách tiêu và kiếm, ko được 20 củ 1 tháng, nhưng hên 1 tuần có thể kiếm 3-5-7 tr.

Bước 1: chia tiền làm 2 phần . 1 chuyển sang TK vợ, để nó giữ ko cầm.
Bước 2: chia phần còn lại làm 5 phần chơi trong 1 5 ngày. Vậy là bác có vốn ngày 10tr.
Bước 3: Theo cao thủ XSMB. PhanBao. MAICA. nguoiquaduong. v.v.v
Nghiên cứu cao thủ trong 1 tuần, xem nhịp đỏ, mức ổn định thống kê ra sổ.
Bước 4: Quyết định. Đã theo 1 cao thủ thì bác phải theo cho đến hết 1 tuần. sau nghỉ hoặc theo người khác thì đều được.
Bước 5: Vào tiền . Bác nạp tiền 10 tr theo ngày. Sau đó đọc tất cả thông tin cầu kèo mà cao thủ bác theo. Chia tiền ra và đánh theo tỉ lệ cao thủ đã cho.
Ví dụ: cao thủ đánh Bao lô , đuôi nhất, 3 càng, tứ thủ xiên. bác phải theo cả mới có lãi hoặc huề tiền.
Nhưng vì vốn ko giống cao thủ nên bác phải tự tính số tiền 10 tr chia ra để trải đủ theo cao thủ.
Lưu ý nếu cao thủ nuôi lô khung, vậy phần tiền lô khung
bác phải tính cho 3 ngày chiếm bao % của 30 tr.
Bước 6: TIền về rút ngay vào TK Bank. Ko để trên Ku, vì rằng ngứa tay say máu lên bet là ra đê. Ko có kn rất dễ bốc hơi hết vốn.

CHÚC BÁC MAY MẮN VÀ TỈNH TÁO.

Bác biết chơi bộ môn gì. Nếu ko biết chơi môn gì.
THì em chỉ bác cách tiêu và kiếm, ko được 20 củ 1 tháng, nhưng hên 1 tuần có thể kiếm 3-5-7 tr.

Bước 1: chia tiền làm 2 phần . 1 chuyển sang TK vợ, để nó giữ ko cầm.
Bước 2: chia phần còn lại làm 5 phần chơi trong 1 5 ngày. Vậy là bác có vốn ngày 10tr.
Bước 3: Theo cao thủ XSMB. PhanBao. MAICA. nguoiquaduong. v.v.v
Nghiên cứu cao thủ trong 1 tuần, xem nhịp đỏ, mức ổn định thống kê ra sổ.
Bước 4: Quyết định. Đã theo 1 cao thủ thì bác phải theo cho đến hết 1 tuần. sau nghỉ hoặc theo người khác thì đều được.
Bước 5: Vào tiền . Bác nạp tiền 10 tr theo ngày. Sau đó đọc tất cả thông tin cầu kèo mà cao thủ bác theo. Chia tiền ra và đánh theo tỉ lệ cao thủ đã cho.
Ví dụ: cao thủ đánh Bao lô , đuôi nhất, 3 càng, tứ thủ xiên. bác phải theo cả mới có lãi hoặc huề tiền.
Nhưng vì vốn ko giống cao thủ nên bác phải tự tính số tiền 10 tr chia ra để trải đủ theo cao thủ.
Lưu ý nếu cao thủ nuôi lô khung, vậy phần tiền lô khung
bác phải tính cho 3 ngày chiếm bao % của 30 tr.
Bước 6: TIền về rút ngay vào TK Bank. Ko để trên Ku, vì rằng ngứa tay say máu lên bet là ra đê. Ko có kn rất dễ bốc hơi hết vốn.

CHÚC BÁC MAY MẮN VÀ TỈNH TÁO.
Nguoi Ae nói qúa chuẩn chỉ Choi xsvn thoi chứ Choi bet thi toang

100t ko chơi dc 64s để kiếm dc 20m
100tr theo mình chơi lotobet thì được.
hoặc chơi lô khung.

lotobet thì p có cách, ko thì bay 100m trong 1 tuần.

chào ae diễn đàn, khi viết bài này thì mình cũng đang ngoài đảo như hầu hết ae ở đây.
Sau 1 thời gian vật lộn với bộ môn này vì nhiều lý do, mình tìm hiểu dc 1 vài nguyên tắc chính để có thể chiến thắng.
Mình khẳng định có thể thắng cả MB và Kubet nhưng rất khó khăn
Có 2 cách để có thể win trong bộ môn này mọi người tham khảo
1. Vốn (bao gồm quản lý vốn) + tâm lý + chỉ tiêu
2. Vốn (bao gồm quản lý vốn) + phương pháp chơi (tức là cách chơi đã thắng)+ kỉ luật (tuân thủ đúng pp chơi)
Cách 1 thì dành cho các tay chơi chuyên nghiệp, bạc già, người ko nợ nần, cách 1 thì cực kì khó vì mọi người đều thất bại ở tâm lý
cách 2 thì dành cho người có vốn + kỉ luật (kỉ luật vs tâm lý cũng gần như nhau), cách này dành cho người nghiên cứu pp chơi.
Cả 2 cách nói chung đều cực kì khó với người chơi trong hoàn cảnh đang nợ.
Nên chốt lại khuyên ae nếu nợ ít hoặc chưa nợ thì bỏ!