Tâm sự - Các bạn, anh chị hãy cho tôi một lời khuyên. | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Các bạn, anh chị hãy cho tôi một lời khuyên.

Khi tôi viết lên dòng tâm sự này cũng là lúc tôi cảm thấy túng quẫn, cần lời khuyên của mọi người. Tôi sinh ra trong một gia đình gia giáo, bố mẹ tôi là công chức nhà nước. Bố mẹ tôi không giàu có gì và các anh chị tôi cũng vậy. Vì vậy về kinh tế, mọi người phải tự lo lấy, không ai lo được cho ai cả.
Tôi đã có vợ và 2 con, trai gái đủ cả. Các con của tôi đều ngoan ngoãn, khỏe mạnh. Tôi và vợ đều là công chức nhà nước, lương ba cọc ba đồng nhưng cũng tạm đủ sống. Tôi dính vào lô đề cũng chỉ là tình cờ. Thấy bạn bè chơi lô đề nên tôi cũng muốn thử chơi xem sao. Ban đầu chơi nhỏ chỉ 5, 10 điểm cho vui. Cờ bạc chiều tay mới, tôi thắng liên tục. Nhưng “dây đen” đến tôi đã thua, thua thì muốn gỡ, mà gỡ vào lại càng thua bây giờ tôi đã nợ hơn 200 triệu. Đó là số tiền tôi vay ngân hàng, bạn bè để chơi. Mỗi tháng bây giờ tôi mất 3-4 triệu tiền lãi.
Nhiều đêm tôi đã khóc, khóc vì số tiền đã mất, khóc vì mình đã không giữ được bản thân, làm khổ vợ khổ con. Tôi mất ăn mất ngủ nhiều đêm liền, cứ nhìn thấy vợ con là nước mắt tôi lại muốn trào ra. Tôi rất suy sụp, không biết làm cách nào nữa. Tôi tự nhận thấy mình không phải là người nghiện lô đề, tôi có thể bỏ được nó. Tôi đã tự hứa với mình là sẽ không chơi nữa. Nhưng nhiều lúc tôi nghĩ nếu không chơi nữa thì lấy đâu ra tiền trả nợ. Mà chơi nữa chắc gì mình đã gỡ lại được, lại thua thêm, đến lúc bán nhà bán cửa đi trả nợ thì vợ con biết sống ở đâu. Tôi đang ở tâm trạng rối bời
Hãy cho tôi 1 lời khuyên đc k

Em vẫn ngoài đảo đang mong chờ. Ngày về

Mình cũng na ná vậy :( cảm giác sợ hãi và xen lẫn tức giận muốn thắng lại hixxx hy vọng được làm lại cuộc đời không còn bị như vậy

Mình quan sát thấy hình như máu cờ bạc nó di truyền trong gen sao ý.

đang còn dính 400. Cơ bản cũng do mình. K trách ai đc. K làm chủ đc bản thân

nhìn hoàn cảnh bác khó khăn thật sự

Gặp những trường hợp ntn chĩ biết lắc đầu