Thảo luận - Các cao thủ cho em hỏi là với dàn 64s thì chơi đều tiền hay chão thì cái nào ổn định hơn ạ | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Các cao thủ cho em hỏi là với dàn 64s thì chơi đều tiền hay chão thì cái nào ổn định hơn ạ

Bạn nói vốn chơi bnhiu ae dể gop ý hơn

64s tháng xịt dưới 8 lần thì có thể chão khung 3 ngày 1

De dom dao nay quay ao vai nen thoi gian nay minh nghi nen choi deu tay.thay vi chao 1:3:8 thi minh co the danh deu tay cao diem hon.neu chao (10k30k80k) thi gio choi 40k deu tay.an toan hon

De dom dao nay quay ao vai nen thoi gian nay minh nghi nen choi deu tay.thay vi chao 1:3:8 thi minh co the danh deu tay cao diem hon.neu chao (10k30k80k) thi gio choi 40k deu tay an toan hon

64s mà chão nhanh đi lắm
Em có dàn 64s cố định tự nghiên cứu test từ đầu năm tới nay thì thang nào cũng ăn trên 20 tay, như vậy những ngày gãy không chão thì tổng kết tháng em thấy vẫn lỗ mọi người ạ

Cứ đều tau theo chủ tịch đảm bảo chè thuốc bát ngát luôn

Em có dàn 64s cố định tự nghiên cứu test từ đầu năm tới nay thì thang nào cũng ăn trên 20 tay, như vậy những ngày gãy không chão thì tổng kết tháng em thấy vẫn lỗ mọi người ạ
No khong hieu qua thi bo dan day di.

Vốn em nghĩ tầm 10tr thôi, tại vì e tính đi đều 20d mỗi ngày, nếu gãy thì chão lên, mà chưa biết vậy có ổn không
Bạn đánh 3d đề sẻ hiệu quả hơn dàn 64s nhìu