Lotto Bet - Các cao thủ và chủ tịch chỉ giúp e cách vào tiền 1 đôi thế nào cho hợp lý? | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Các cao thủ và chủ tịch chỉ giúp e cách vào tiền 1 đôi thế nào cho hợp lý?

Đôi nh lúc nó khan tới 10 tay r đấy nếu cứ chơi kiểu lấy thịt đè người với bet k ổn đâu các ae

Chào các ae cao thủ và các chủ tịch.cho mình hỏi cách vào tiền 1 đôi loto bet thế nào cho hợp lý và có lời.có thể lên giùm mình tỉ lệ khoảng 10 tay không.xin cám ơn???
10 tay thì cần vốn nh lắm đấy ng ae

Chào các ae cao thủ và các chủ tịch.cho mình hỏi cách vào tiền 1 đôi loto bet thế nào cho hợp lý và có lời.có thể lên giùm mình tỉ lệ khoảng 10 tay không.xin cám ơn???
nên đánh có chiến thuật chút chứ b tính cứ nuôi thế thì chão lên ăn cũng chả đc bn

Cầu 1 đôi tôi để ý mấy đêm nay sanh b. Ra đều lắm. Người ae thử để ý tầm 23h đêm chở ra

cầu 1 đôi thì chia khung giờ trong ngày chơi , mở bảng 100 kì ra xem cầu 1 đôi chạy chưa , muốn chắc ăn thì chờ cầu chạy 1 đôi là 2 tay thì bắt đầu vào tiền 10 tay liền tỉ lệ 1:1 k chão hết 10 tay lãi lỗ nghỉ k cay cú , chờ ca khác lên , tiền đi 1 tay là 1% số vốn theo kinh nghiệm của toi là thế

Nuôi tầm 3 đến 5 tay thôi b

Nếu nuôi 1 đôi thì m khuyên nên nuôi số rời hoặc 2 đôi

1 đôi nên nuôi 3 tay thôi nếu k ra thì bỏ

Sao k nuôi số rời với sám cô nhỉ

10 tay thì khá là khoai bạn chỉ nên nuôi 5 tay thôi tỷ lệ vào 1 3 7 14 28 là có lời

Bạn có thể nuôi số rời mà cứ ra xám là nuôi số rời 3 tay

1 đôi có khi nó khan hơn chục tay đó

Tốt nhất đừng chơi 1 mình lên phòng chát kéo xem ct nào hô thì theo