Lotto Bet - CÁC CT CHIA SẺ GIÚP EM CÓ CÁCH ĐÁNH NÀO KIẾM CƠM GẠO MÀ KO ĐÁNH GẤP THẾP KO Ạ . | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CÁC CT CHIA SẺ GIÚP EM CÓ CÁCH ĐÁNH NÀO KIẾM CƠM GẠO MÀ KO ĐÁNH GẤP THẾP KO Ạ .

View attachment 56146Đây người ae vào là súc . vốn 5m quá ok .đánh đến tết k hết đc . chỉ tiêu ngày 500k thì khỏi suy nghĩ
Dễ ăn thế thì đã tốt.
Số 0 về 1 lần= 2.3 lần k về.
Số 0 về 2 lần=4.4 lần k về
Số 0 về 3 lần= 6.6 lần k về
số 0 về 4 lần= 8.8 lần k về
5 lần thì thôi bỏ qua vì 5 số ít về tứ quý cũng ít nhưng k gì ko thể.
Vậy hãy ngồi soi 100 kì gần nhất, nó xen kẽ như nào và nếu chơi để đủ chỉ tiêu 500k thì chắc ăn thông 10 tay và 1 tay gẫy 3 số thì gỡ gần 7 lần mới đc.
Nói chung k ổn đâu, mình ngồi xem 50 kì gần nhất thì toang có 1 lần 2 số thôi mà chung quy thì lỗ banh cả xác=)))
Kiếm cái trò nào mà ngày chơi 1 2 tay đủ chỉ tiêu rồi đứng dậy thì còn sống. ngồi quá 15-20p là xác con mẹ định là đi văn điển,

Đính kèm

• 437.9 KB Lượt xem: 35
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
5m mà kiếm 500 dễ mà ,nhìn cầu tài xỉu vào đánh 1.2tay là đủ, Quan trọng đủ rồi có nghỉ ko hay vẫn đánh tiếp thôi

ae chơi 1 hàng số đi, 5m ngày kiếm 500k tỷ lệ 70%, ae canh cầu mà vào, ví dụ về đôi 9 sẽ trả lại 0 trong 3 tay.... ae còn nhìu cầu chơi 1 hs nếu ae kết m sẽ chia sẻ tiếp.

ae chơi 1 hàng số đi, 5m ngày kiếm 500k tỷ lệ 70%, ae canh cầu mà vào, ví dụ về đôi 9 sẽ trả lại 0 trong 3 tay.... ae còn nhìu cầu chơi 1 hs nếu ae kết m sẽ chia sẻ tiếp.
Mình cũng đang thử chơi 1 hàng số b có cầu cho mình tham khảo với