Cầu MB - Cách bắt 2 chạm ĐB ăn đều | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hê lô, lâu rồi em cũng chưa chia sẻ thêm cầu kèo gì. Nay mạo muội chia sẻ cách bắt chạm đánh cả tuần.
Các cách bắt của em đều xoay quanh dãy số 0 1 ... 9 thôi, mọi người nếu đã đọc những bài trước chắc rõ.
Còn ở bài này em chia sẻ cách bắt 2 chạm để chơi.
Ta xét tổng của ngày thứ 2 hằng tuần nhé để lấy chạm chơi cho cả tuần. Ăn thì nghỉ
tổng 0: nuôi chạm 2 3
tổng 1: nuôi chạm 3 4
tổng 2: nuôi chạm 4 5
tổng 3: nuôi chạm 5 6
tổng 4: nuôi chạm 6 7
tổng 5: nuôi chạm 7 8 (hoặc 2 3)
tổng 6: nuôi chạm 8 9 (hoặc 3 4)
tổng 7: nuôi chạm 9 0 (hoặc 4 5)
tổng 8: nuôi chạm 0 1 (hoặc 5 6)
tổng 9: nuôi chạm 1 2 (hoặc 6 7)

Riêng với thứ 3 thì mấy tổng 5 6 7 8 9 thì nên lấy chạm *hoặc* chơi vì nó ăn đều hơn. Cái này thì mọi người tự test CHỨ ĐỪNG HỎI CÓ ĂN ĐỀU KHÔNG NHÉ.
Em chia sẻ lên là để mọi người tự soi cho bản thân chứ không phải là sẵn có nha.
Cầu nào thì cũng có lúc gãy, Chúc cả nhà lựa chọn được cách chơi cho phù hợp nha
Thuong si cho hoi vi du đề ra tổng 7 mình nuôi chạm9,0 nhưng nếu ra chạm (4,5 )thì có dc tính là ra chưa để nghỉ hoặc nuôi tiếp và nguoc lại ạ

Thuong si cho hoi vi du đề ra tổng 7 mình nuôi chạm9,0 nhưng nếu ra chạm (4,5 )thì có dc tính là ra chưa để nghỉ hoặc nuôi tiếp và nguoc lại ạ
nếu mà hiệu 2 con đó mà nằm trong 7-9-0-1-2 thì lấy chạm 4 5(2-3-4-5-6-7) và ngược lại

Hê lô, lâu rồi em cũng chưa chia sẻ thêm cầu kèo gì. Nay mạo muội chia sẻ cách bắt chạm đánh cả tuần.
Các cách bắt của em đều xoay quanh dãy số 0 1 ... 9 thôi, mọi người nếu đã đọc những bài trước chắc rõ.
Còn ở bài này em chia sẻ cách bắt 2 chạm để chơi.
Ta xét tổng của ngày thứ 2 hằng tuần nhé để lấy chạm chơi cho cả tuần. Ăn thì nghỉ
tổng 0: nuôi chạm 2 3
tổng 1: nuôi chạm 3 4
tổng 2: nuôi chạm 4 5
tổng 3: nuôi chạm 5 6
tổng 4: nuôi chạm 6 7
tổng 5: nuôi chạm 7 8 (hoặc 2 3)
tổng 6: nuôi chạm 8 9 (hoặc 3 4)
tổng 7: nuôi chạm 9 0 (hoặc 4 5)
tổng 8: nuôi chạm 0 1 (hoặc 5 6)
tổng 9: nuôi chạm 1 2 (hoặc 6 7)

Riêng với thứ 3 thì mấy tổng 5 6 7 8 9 thì nên lấy chạm *hoặc* chơi vì nó ăn đều hơn. Cái này thì mọi người tự test CHỨ ĐỪNG HỎI CÓ ĂN ĐỀU KHÔNG NHÉ.
Em chia sẻ lên là để mọi người tự soi cho bản thân chứ không phải là sẵn có nha.
Cầu nào thì cũng có lúc gãy, Chúc cả nhà lựa chọn được cách chơi cho phù hợp nha
\-strong