Thảo luận - Cách bắt song thủ lô ăn chắc 95% | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Cách bắt song thủ lô ăn chắc 95%

Lời đầu tiên xin phép admin cho mình chia sẻ kinh nghiệm cá nhân của mình. Mong muốn là trao đổi thêm với mọi người.

Cầu song thủ lô thường sẽ là ăn ngay ngày đầu. Còn hy hữu rơi vào ngày thứ 3. Cho nên ae cứ khung 3 ngày cho chắc
Phương pháp rất đơn giản
Lấy kết quả đề tức là 2 số cuối cùng giải ĐB
Lộn lại ra 1 số và số còn lại là số hàng đơn vị ghép với bóng của hàng chục
Ví dụ : đề về là 80 thì ta có 2 số là 08 và 03

Phương pháp thứ 2
Tạo ra stl: bằng cách
Lấy số đầu tiên của g7.1 (95) thì lấy số 9 ghép với số cuối cùng của giải 7.4(68) thì lấy số 8
Vậy là ta có lô: 98 lấy thêm bóng con 8 sẽ là 93
Kết quả: stl 98_93
Lưu ý. Stl này hay ra vào ngày thứ 1 . Còn ngày 2 ko ra thì fang mạnh ngày thứ 3.

Mình mới tham gia diễn đàn, học hỏi được nhiều điều ở mng và cao thủ. Hnay mạn phép dùng chút kinh nghiệm chia sẻ. Mọi ng ai thấy ok thì động viên cho mình 1 like nhé! Cảm ơn.

Lời đầu tiên xin phép admin cho mình chia sẻ kinh nghiệm cá nhân của mình. Mong muốn là trao đổi thêm với mọi người.

Cầu song thủ lô thường sẽ là ăn ngay ngày đầu. Còn hy hữu rơi vào ngày thứ 3. Cho nên ae cứ khung 3 ngày cho chắc
Phương pháp rất đơn giản
Lấy kết quả đề tức là 2 số cuối cùng giải ĐB
Lộn lại ra 1 số và số còn lại là số hàng đơn vị ghép với bóng của hàng chục
Ví dụ : đề về là 80 thì ta có 2 số là 08 và 03

Phương pháp thứ 2
Tạo ra stl: bằng cách
Lấy số đầu tiên của g7.1 (95) thì lấy số 9 ghép với số cuối cùng của giải 7.4(68) thì lấy số 8
Vậy là ta có lô: 98 lấy thêm bóng con 8 sẽ là 93
Kết quả: stl 98_93
Lưu ý. Stl này hay ra vào ngày thứ 1 . Còn ngày 2 ko ra thì fang mạnh ngày thứ 3.

Mình mới tham gia diễn đàn, học hỏi được nhiều điều ở mng và cao thủ. Hnay mạn phép dùng chút kinh nghiệm chia sẻ. Mọi ng ai thấy ok thì động viên cho mình 1 like nhé! Cảm ơn.

Hay quá!. Cảm ơn bạn nhé!. Chúc a e xa bờ may mắn tuần mới ạ

cam ơn b đã chia xẻ cầu rất hay .mình thấy ko phải nuôi mà cứ chơi theo ngày theo cách của b chia xẻ cũng rất ok .

Hay quá ! Tuy nhiên mk cần kiểm tra trong bảng tần suất lô tô mb xem nhịp nổ của nó nửa bạn ạ , như vậy xác xuất nổ của nó sẽ cao hơn , còn ko tâm đắc , mk chuyển qua btl mk chơi cũng ok ! Thân mến !?