Lotto Bet - CÁCH CHƠI 2 SỐ 5 TINH, 3 SỐ 5 TINH | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CÁCH CHƠI 2 SỐ 5 TINH, 3 SỐ 5 TINH

HiHi 

Tổng Tư Lệnh
Cao Thủ Huyền Thoại
Điểm cảm xúc
226,583
Điểm
1,880
Xu
162,859Xu
58381

Có AE nào chơi cái này không - 2s5t 3s5t . Mấy hôm nay vừa học vừa tìm hiểu cách chơi vì thấy nó rơi đều, ăn cao nhưng vốn bỏ ra lại ít, dễ chơi hơn là đánh chạm tiền nhậu nhị.
AE nào đã chơi thì chia sẻ thêm ít kinh nghiệm vào đây để mọi người cùng trao đổi kinh nghiệm nhé

Chơi cái này nó tương đương như chơi lô xiên2 và xiên 3 khỉ bắt được cầu về số rời chơi mới hiệu quả nói chung thua nhiều hơn thắng phải cao thủ mới chơi được

Mình thấy nó không dễ ăn cho lắm. Ví du chơi 4 số thì ít nhất về 2 số( ăn 6k gì đó nếu đánh 10k)
chơi 3 số 2 số thì tỉ lệ quá thấp. 5 chạm 5 con số mà nhiều khi nó về số đôi, 2 đôi hay là gì thì đúng toang.
chơi 5 số thì về 2 con là lỗ tỉ lệ về 3 4 con càng thấp hơn.
Cũng chưa thấy cao thủ nào kêu ăn đc ở cái món này nhiều/

Chào CT HIHI, e cũng đang chơi món này, chuyên chơi 2s và 3s5t. Thấy cũng hiệu quả, vốn ít, ăn nhiều ạ.

View attachment 58381

Có AE nào chơi cái này không - 2s5t 3s5t . Mấy hôm nay vừa học vừa tìm hiểu cách chơi vì thấy nó rơi đều, ăn cao nhưng vốn bỏ ra lại ít, dễ chơi hơn là đánh chạm tiền nhậu nhị.
AE nào đã chơi thì chia sẻ thêm ít kinh nghiệm vào đây để mọi người cùng trao đổi kinh nghiệm nhé
Cảm ơn ct

View attachment 58381

Cái này chơi dễ ko chủ tịch

Món này nói thật e lại ko đam mê lắm

Chủ tịch cái gì cũng biết nhỉ , giỏi thật

Em chao chu tich hi hi em chua rong cach choi 5 tinh chu tich chie giup em dc ko a em cam on chu tinh

Cái này mình cũng đã chơi. Nhưng ko dễ ăn chút nào. Phải bắt đc ít nhất 2 con mới đc ăn 2 tình. Còn 3 tinh đương nhiên là phải 3 số. Nhưng khi bắt đc tỷ lệ rất cao. Đặt 10k ăn 213 k

Chơi 2 số 3 số 5tinh.nói khó cũng khó nhưng cũng ăn dc khi biết kết hợp cầu tài xỉu của t.5banh và cầu chạy chạm của hn và tiền nhị mà rất nhiều ae đã chia sẻ dg cầu.còn theo mình thì kinh nghiệm bắt 2,3s5t có khả năng dễ ăn nhất khi những con số đang bệt lại.vd như đang bệt tài của t.5banh hay xỉu cũng vậy.đương nhiên khi đang bệt tài chẳng hạn thì những con số từ 5-9 phải có sắc xuất xuất hiện cao rồi

Ghi nhận các ý kiến đóng góp của ae. Qua tìm hiểu thì tôi thấy ở bộ môn này nên bắt nhịp và chơi theo phương pháp ngắt nhịp, canh bắt số rơi.
2s5t bắt tối đa 3 con số

3s5t bắt tối đa 4 con số

Chủ tịch có cầu kèo gì cho món này chưa ạ

Ghi nhận các ý kiến đóng góp của ae. Qua tìm hiểu thì tôi thấy ở bộ môn này nên bắt nhịp và chơi theo phương pháp ngắt nhịp, canh bắt số rơi.
2s5t bắt tối đa 3 con số

3s5t bắt tối đa 4 con số
3s5t bắt 5 số mà ra 3 vẫn có lời mà ct