Thảo luận - CÁCH CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ ĐỂ VỀ BỜ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÁCH CHƠI 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ ĐỂ VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
XIN PHÉP ADMIN, MÌNH LẬP TOPPIC NÀY NHẰM TẬP CHUNG THẢO LUẬN, TRAO ĐỔI VÀ CHIA SẺ NHỮNG PHƯƠNG PHÁP BẮT DÀN ĐỀ 2D TỪ 19 - 65 SỐ, BẮT 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HÀNG NGÀY HAY VÀ HIỆU QUẢ NHẤT ĐỂ CÙNG AE TRONG DIỄN ĐÀN CHƠI VUI VẺ HÀNG NGÀY VỚI ĐÀI XỔ SỐ MIỀN BẮC. MONG MỌI NGƯỜI CÓ GHÉ QUA TOPPIC, YÊU MẾN THÌ THẢO LUẬN VUI VẺ, ĐOÀN KẾT TÔN TRỌNG LẪN NHAU VÀ ĐẶC BIỆT TUÂN THỦ NỘI QUY DIỄN ĐÀN. CHÚC ACE THÀNH CÔNG.
BÁC LÊN DÀN 512 SỐ ĐI Ạ, THÁNG ĂN 22 NGÀY VẪN ÊM Ạ

ANH VẪN ĐANG LÊN NHỮNG DÀN ÍT SỐ HƠN VÀ ĐANG ĂN ĐỀU ĐÓ EM, CỨ TỰ TIN MÀ QUẤT. A CÓ CÁCH CHƠI CỦA A VÀ KO PHỤ THUỘC BẤT CỨ NGƯỜI NÀO
Bác lên số chỗ nào vậy chỉ em với em mới vào chơi chơi được một thời gian trưa có kinh nghiệm toan xem số của các cao thủ chơi mỗi ngày một kiểu nên gãy nhiều wa nó nần trồng chất mong bác giúp đỡ ạ

Thật sự mà nói e vào đc tới đây xem tới xem lui thấy các anh CT chốt sổ mà không biết cách chơi số như nào, trước đây chơi số ngoài bây giờ nợ nần tùm lum... tìm vào đc dđ thấy CT chốt nhiều số quá ko đủ tiền chơi theo... buồn thật tết tới nơi rồi hic hic hic

XIN PHÉP ADMIN, MÌNH LẬP TOPPIC NÀY NHẰM TẬP CHUNG THẢO LUẬN, TRAO ĐỔI VÀ CHIA SẺ NHỮNG PHƯƠNG PHÁP BẮT DÀN ĐỀ 2D TỪ 19 - 65 SỐ, BẮT 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HÀNG NGÀY HAY VÀ HIỆU QUẢ NHẤT ĐỂ CÙNG AE TRONG DIỄN ĐÀN CHƠI VUI VẺ HÀNG NGÀY VỚI ĐÀI XỔ SỐ MIỀN BẮC. MONG MỌI NGƯỜI CÓ GHÉ QUA TOPPIC, YÊU MẾN THÌ THẢO LUẬN VUI VẺ, ĐOÀN KẾT TÔN TRỌNG LẪN NHAU VÀ ĐẶC BIỆT TUÂN THỦ NỘI QUY DIỄN ĐÀN. CHÚC ACE THÀNH CÔNG.
Nghe danh bác đã lâu giờ em mới gặp bác.bác cho em hóng để về bờ với nhé😉😉

XIN PHÉP ADMIN, MÌNH LẬP TOPPIC NÀY NHẰM TẬP CHUNG THẢO LUẬN, TRAO ĐỔI VÀ CHIA SẺ NHỮNG PHƯƠNG PHÁP BẮT DÀN ĐỀ 2D TỪ 19 - 65 SỐ, BẮT 3 CÀNG, 4 CÀNG ĐỀ HÀNG NGÀY HAY VÀ HIỆU QUẢ NHẤT ĐỂ CÙNG AE TRONG DIỄN ĐÀN CHƠI VUI VẺ HÀNG NGÀY VỚI ĐÀI XỔ SỐ MIỀN BẮC. MONG MỌI NGƯỜI CÓ GHÉ QUA TOPPIC, YÊU MẾN THÌ THẢO LUẬN VUI VẺ, ĐOÀN KẾT TÔN TRỌNG LẪN NHAU VÀ ĐẶC BIỆT TUÂN THỦ NỘI QUY DIỄN ĐÀN. CHÚC ACE THÀNH CÔ

chúc bác và ae năm mới nhà mới hồng phát😛

Bác ơi. E chúc mừng Bác đã quay lại ạ. Mấy nay e chơi lan man quá. E mong Bác giữ phong độ tốt nhất có thể, để cho ae chúng e vào bờ với ạ. Tháng gãy Ít nhất có thể Bác nhé.
Năm mới 2023. E chúc tất cả các ae trong nhóm ngày càng đi đúng hướng, và chúc gđ Bác sức khỏe, bình an ạ.

MỜI TẤT CẢ ACE NHÀ MÌNH VỀ NHÀ MỚI, CHUẨN BỊ TINH THẦN ĐỂ NAY MỞ BÁT CÁI ĐẦU TIÊN, HIHI. HÔM TRƯỚC HÌNH NHƯ ĂN BẠCH THỦ CÀNG NHƯ GÃY MẤT ĐỀ 00 THÌ PHẢI, HƠI TIẾC NHƯNG PHẢI CHIẾN ĐẤU THÔI
1- TẤT CẢ CÁC DÀN NUÔI, PHÔI CN, PHÔI THỨ 2, DÀN 38 SỐ CHƠI 2-3-4, THẬM CHÍ DÀN CỦ MẬT CŨNG ĐÃ NỔ HẾT RỒI. DÀN PHÔI THỨ 5 CHƠI 6-7-CN CŨNG ĐÃ NỔ LUÔN.

2- CÀNG THÌ ĐANG THÔNG TĂM TẮP, THẬM CHÍ TOÀN ĂN STC, TTC VÀ CẢ BTC.
3- VẬY NAY TA CHƠI DÀN HÀNG NGÀY THÔI. AE CỐ GẮNG GHÉP CÀNG CHƠI 2 DÀN 3D LÀ ĐƯỢC.
Dàn mình chốt ở đâu vậy b,minh mới vào không biết!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.