Cách chơi 3d,4d phuc hop | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cách chơi 3d,4d phuc hop

4d la choi sao hả bac ??? em muôn học ko bit có ai huong dan ko ???

khuyên thật a em choi 3d , phai chịu khó chờ đọi về đúng cầu, chứ nóng vội gâp gáp la ăn cút hêt =)))

chơi cái kiểu 3d 4d phức hợp này em chưa chơi bao giờ , nên a chỉ cứ bị mông lung ấy, vẫn chưa hiểu

có ai chơi môn này chưa ạ? chỉ e chơi với

khó hiểu thật , có trò nào chơi dễ hiểu , và kiếm lúa nhanh hơn không

Xin chào tất cả các bạn mình có phương pháp bât 3d rất hiệu quả
Ta xem cầu kèo đôi trăm chục đv nhìn cầu chạy tài xỉu chẳn lẽ
Xỉu từ 0-4 tài từ 5-9
K phải là bỏ chọn nên bạn phải bắt đc cầu tài xỉu của 3 hàng kia thì sẽ rất là hiệu quả
Tổng cộng theo cách của mình thì là 125 đơn x1 =125 ăn 932
Chúc các bạn mm

Xin chào tất cả các bạn mình có phương pháp bât 3d rất hiệu quả
Ta xem cầu kèo đôi trăm chục đv nhìn cầu chạy tài xỉu chẳn lẽ
Xỉu từ 0-4 tài từ 5-9
K phải là bỏ chọn nên bạn phải bắt đc cầu tài xỉu của 3 hàng kia thì sẽ rất là hiệu quả
Tổng cộng theo cách của mình thì là 125 đơn x1 =125 ăn 932
Chúc các bạn mm
Mình chưa chơi lần nào cả bạn ơi. Bạn nói vậy mình càng không hiễu gì luôn bạn ah. Có chỗ nào lấy dàn để chơi lotobet bạn chỉ mình với. Cảm ơn bạn nhìu nha

Mình chưa chơi lần nào cả bạn ơi. Bạn nói vậy mình càng không hiễu gì luôn bạn ah. Có chỗ nào lấy dàn để chơi lotobet bạn chỉ mình với. Cảm ơn bạn nhìu nha
Bạn thường chơi vào giờ nào ạ dàn thì mình k có có rát nhiều phương pháp chơi hậu tam cách dễ nhất chơi đó là cầu loại
Pp chơi này của mình gồm cả cầu loại tài xỉu và chẵn lẻ nếu vào đunga cầu đi k quá 10 tay dc hơn 9tr vốn ít
Ví dụ nhé hàng phức hợp kì đầu vào chơi có dạng 801 bạn sewx hiểu là tài xỉu xỉu
Có nghĩa hàng trăm là tài chục và đv là xỉu cầu sau nó chạy tiếp tài tài xỉu bạn chọn giúp mình hàng số phức hợp như sau
Hàng trăm và chục bạn chọn các con số từ 5-9
Hàng đv bạn chọn từ 0 đến 4

Bạn thường chơi vào giờ nào ạ dàn thì mình k có có rát nhiều phương pháp chơi hậu tam cách dễ nhất chơi đó là cầu loại
Pp chơi này của mình gồm cả cầu loại tài xỉu và chẵn lẻ nếu vào đunga cầu đi k quá 10 tay dc hơn 9tr vốn ít
Ví dụ nhé hàng phức hợp kì đầu vào chơi có dạng 801 bạn sewx hiểu là tài xỉu xỉu
Có nghĩa hàng trăm là tài chục và đv là xỉu cầu sau nó chạy tiếp tài tài xỉu bạn chọn giúp mình hàng số phức hợp như sau
Chia sẻ dàn lên đây di bác

V LÀ CỨ LÊN DÀN 3D TÀI - XỈU NGƯỢC LẠI VỚI KỲ VỪA RA ĐÚNG KO BẠN

V LÀ CỨ LÊN DÀN 3D TÀI - XỈU NGƯỢC LẠI VỚI KỲ VỪA RA ĐÚNG KO BẠN
Bạn để ý cầu tài xỉu hậu tam ạ
Hoặc bạn để ý cho mình cầu nhé
Thường hậu tam có 89 sẽ có 42 tuỳ từng ngày và tuỳ từng bộ bài chia có những bộ bài bạn để ý chạm hầu như k có trên cả 5 hàng số hầu như mình chỉ chơi hậu tam ở livebet