Lotto Bet - Cách chơi cho người ít vốn | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cách chơi cho người ít vốn

Cách chơi như sau ae lấy con hàng trăm cộng hàng chục bằng bao nhiêu ae lấy nó nuôi trong 4 tay với tỷ lệ 1-2-4-8 ae chắc cú thì rình khi nào 1 đến 2 kỳ chưa ra thì vào chơi cũng được

Đính kèm

• 310.5 KB Lượt xem: 639
Danh 1 so giong nhau phai ko bác ?ma bác noi ro danh sảnh nào va tg nào dc ko ạ?

Bạn cho hỏi nếu mình đặt con số 2 thì kết quả về có 2 số 2 trong 5 số thì có trúng hay trượt ạ ?

Ko ai nhọ như tôi. Vừa tí toáy theo cầu báo số 9 mà theo 6 tay ko về. Toác mịa 900. Hết tiền ko theo nữa thì ra sám 9 ???
Số b đen rồi 100 kỳ quay sẽ dính phải 1 lần vượt khung lên chơi cũng phải biết nhìn nhận nữa

Cách chơi như sau ae lấy con hàng trăm cộng hàng chục bằng bao nhiêu ae lấy nó nuôi trong 4 tay với tỷ lệ 1-2-4-8 ae chắc cú thì rình khi nào 1 đến 2 kỳ chưa ra thì vào chơi cũng được
Thanks bạn nhiều ?

Chỉ lấy chạm đó thôi chứ k lấy bóng dương đúng k bác

Cầu đẹp mà h vẫn đang chạy sảnh B đó