27 Lô Bet - CÁCH CHƠI ĐỀ 27 LOBET 100% CÓ LÃI | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet CÁCH CHƠI ĐỀ 27 LOBET 100% CÓ LÃI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nên cho ae xem hình ảnh phân tích ae dễ hiểu, dễ hình dung, chúc ae có một cái nhìn khác về 27 lô..!!!
cũng coi như là một cách kiếm tiền hàng ngày lo cho cuộc sống, chúc ae thành công và may mắn...!!!
View attachment 325263
A dùng ứng dụng gì để thống kê như trên đấy ạ

Tưởng rằng cầu hay , ngồi chờ kép xuất hiện thống kê lùi dần mất mấy phút. Lập dàn xong thì kép bằng lại về. Lại thống kê tiếp. Lên dàn không chão chơi được 8 tay , gãy mất 3 tay. Bó tay. Không chão thì 2 ván húp trắng mới đủ vốn cho 1 ván gãy.
Ngồi chờ kép quay lại lấy giấy bút ghi ra thống kê mất thời gian lại thua tiền. Tưởng rằng cầu hay kiếm tiền nhưng thôi...
Cứ đánh từ 20 đến con 84 đi 5tay bao hup

Riêng về chơi xs3m thì tôi không bao giờ sợ nhà đồng 👍
Mà cái tôi sợ duy nhất bây giờ là ăn nhiều quá 1 là bị khóa tk 2 là bị trang bùng 👍
Còn giờ tôi chỉ chơi xs3m có muốn bịp tôi cũng không bịp được 👍
Còn thắng nhà đồng ae chưa chắc là đã thắng 👍
Chỉ khi nào tiền về tk ngân hàng của ae mình thì khi đó mình mới là người chơi thắng thực thụ 👍
Thành tâm mong a chia sẻ em ít kn xs3m với ạ. Em cảm ơn a

N
AE đang chơi giải nào thì chú ý thống kê giải đó. Nếu về kép bằng thì tay sau ae đổi dàn mới, bỏ đi 2 số về nhiều nhất, còn lại 8 số về ít nhất ghép vòng tròn đầu đuôi thành dàn 64 số chơi tiếp tay sau. ( ae lưu ý khi ra kép bằng hoạc kép lệch thì ae phải thống kê lại từ đầu vẫn giữ khoảng cách 28 tay về trước) cứ như thế ae áp dụng chơi quanh năm. Phương pháp chơi ae đi đều tiền ví dụ dàn cũ đang chơi mà bị gãy, ae thống kê lại và lấy dàn mới đi tay 2 bảo đảm ae sẽ húp, Tùy vào khả năng của ae để chơi to hay chơi nhỏ, chơi to ăn to chơi nhỏ ăn nhỏ...!!!
chúc e may mắn thành công
Nếu ra kép mà vẫn đang ăn thông thì có phải thống kê lại không

Bác cho em xin bản excel thống kê của bác được không

nên cho ae xem hình ảnh phân tích ae dễ hiểu, dễ hình dung, chúc ae có một cái nhìn khác về 27 lô..!!!
cũng coi như là một cách kiếm tiền hàng ngày lo cho cuộc sống, chúc ae thành công và may mắn...!!!
View attachment 325263
Cao thủ có thể nói rõ hơn 1 chút đc ko a.
Theo em hiểu ntn có đúng ko cao thủ:
1.ban đầu vào cứ tk đủ 28 kỳ liên tiếp ko quan tâm kép hay ko.
2.sau khi có số liệu thì loại 2 số gan nhất, đánh cho đến khi gãy 2 lần liên tiếp hoặc gặp kép bằng kép lệch của số bỏ thì đổi sáng dàn mơi và dàn mới là dàn bỏ 2 số xuất hiện nhiều nhất.
3.lại lặp lại như mục 2 đến khi gẵy đổi dàn lại đổi qua dàn mới bỏ 2 số ra ít nhất.
Cứ thế sen kẽ nhau.
Em hiểu vậy đúng ko cao thủ cho xin ý kiến ạ

Thoi bạn ạ bỏ đi giờ mình cũng đang chơi dàn 3d XSMB là chính đi đều tiền và quản lý.tốt kỷ luật tốt ko giáo động tâm lý vốn 10_20tr 1 tháng cũng đc 20_40%/ trên vốn.nếu đỏ đc hơn.
Bác theo chủ tịch nào đấy

Thoi bạn ạ bỏ đi giờ mình cũng đang chơi dàn 3d XSMB là chính đi đều tiền và quản lý.tốt kỷ luật tốt ko giáo động tâm lý vốn 10_20tr 1 tháng cũng đc 20_40%/ trên vốn.nếu đỏ đc hơn.
Vây đc thi tôt , t vừa bay lãi ăn dc đây

Cái gì cũng có 2 mặt của no 27lo chơi đề kiếm ngày công 30,đến 500 thì rễ mà quan trong ae tham thôi Cái gi cũng có giá của no tham thì tham còn cầu thì rất nhiều chơi sao cho hieu qua thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.