27 Lô Bet - CÁCH CHƠI ĐỀ 27 LOBET 100% CÓ LÃI | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet CÁCH CHƠI ĐỀ 27 LOBET 100% CÓ LÃI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cũng khó nhai lắm. Đến lúc nó hút lại chết như bt.

Chơi giờ nào cũng được. Ae mới vào xem qua giải nhất . đề đầu . đề đuôi thấy cầu nào chạy ổn định ae chơi ( ví dụ 1 trong 3 giải. mà ae thấy giải nào có chạm gan ae chơi giải đó. Giải nào về đều thì ae không chơi. Đề đầu mình chơi 1 dàn ăn thông dài nhất 28 tay . giải nhất 32 tay . đề đuôi 38 tay
Anh ơi làm sao xem lại đi 20 kỳ, em chỉ xem lại đi 10 kỳ thôi
Xem đc 50 kỳ nhé,chắc là ban chưa biết vào xem.

VỪA MỚI NGHỈ KÉO AE TRONG DIỄN ĐÀN. MỘT NGÀY ĐẦY MAY MẮN RỰC RỠ CHÚC MỪNG AE 👍

HÔM NAY ĐÚNG LÀ MỘT NGÀY MAY MẮN. KỶ LỤC 1 DÀN ĐỀ ĐUÔI CHỈ ĂN THÔNG ĐƯỢC 38 TAY NAY ĂN THÔNG NÊN 40 TAY RỒI NÊN TAY 45 MỚI GÃY , PHÁ KỶ LỤC LUÔN AE ƠI TUYỆT VỜI.

Chia sẻ ae cách bắt cầu như sau...!!!
Ae mới vào chơi, ae tua lại xem kết quả khoảng 10 đến 20 kỳ về chước đã ra. Khi nào gặp kép bằng hoạc kép lệch ae dừng lại. bắt đầu thống kê từ kép đó về sau. Ae thống kê lấy 2 số cuối của giải đặc biệt. Thống kê song ae sẽ bỏ 2 số gan ít về nhất, lấy 8 số về nhiều. Ghép vòng tròn đầu đuôi với nhau thành dàn 64 số để chơi.
ae nhìn hình ví dụ ở bên dưới.
View attachment 313115
Có ví dụ thực tế trên cầu đang chạy không ạ.tại e đọc vẫn chưa hiểu lắm ạ.

A em đang chơi giải nào thì chú ý giải đó. Nếu về kép bằng thì tay sau ae đổi dàn mới, bỏ đi 2 số về nhiều nhất, còn lại 8 số ghép vòng tròn đầu đuôi dàn 64 số chơi tiếp. ( ae lưu ý khi ra kép bằng hoạc kép lệch thì ae lại phải thống kê lại từ đầu giữ khoảng cách 10 đến 20 tay về trước) cứ như thế ae áp dụng chơi quanh năm. Phương pháp chơi ae đi đều tiền không gấp chão. Tùy vào khả năng của ae để chơi to hay chơi nhỏ. Ae chưa hiểu cách chơi,hay thắc mắc gì bình luận bên dưới tôi giải thích cho ae hiểu. Chúc ae chơi may mắn rực rỡ
Nếu gặp kếp bằng thì thống kê lại thì bỏ đi 2 số về nhiều nhất hay là 2 số về ít nhất

Mình nghĩ loại cả kép bằng + kép lệch đi thì có thể bỏ vốn đủ chơi khung 4 ván với mức nhỏ có thể sẽ OK đấy ạ

Chủ thớt ơi. Nếu vào kiểm tra đc 1 2 kỳ mà gặp kép thì thống kê như thế nào

Tôi thấy khó hiểu quá ct ơi ? Có ae nào chơi theo cách của ct chia sẻ chưa vậy ? Ct có thể chia sẻ rõ là Thong kee 10 kỳ hay 20 kỳ cho ae rễ hiểu tôi thấy nếu theo dõi 21 kỳ mà chưa ra kép thì hơi khó và cũng hơi lâu ct ah? Tôi ví dụ ae chờ đến kỳ thứ 21 mà chưa ra kép thì chơi đúng ko ct? Chơi dc tay đầu tiên gẫy luôn mà tay đó lại ra kép vậy ta phải đơi sau 20 tay nữa ko ra kép thì mới thống kê để chơi hả ct? Còn nếu cứ 17 , 18 tay mà đã ra kép rồi thì lại đợi ah ct ? Ct có thể chia sẻ rõ ràng hơn dc ko ct ? Xin cám ơn

Chủ tịch cho hỏi là Muốn tua lại để xem đc các kỳ trước thì phải làm ntn. Cảm ơn CT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.