Thảo luận - Cách chơi đề | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cách chơi đề

Em có một suy nghĩ thế này mn đọc dc nếu hợp lý hay ko hợp lý chỗ nào cho em lời khiyeen dưới bl nếu như 1 nick mình chơi giàn đề tối đa là 65 con mà tỷ lệ 1 ăn 98 thì mình lập 2 nich mỗi ngày chơi 2 giàn từ 00-96 ae xem cho ý kiến có nên chơi kiểu vậy ko

Chơi thế chơi làm gì người ae, ăn ít nhưng thua nhiều

Nếu bạn loại 10 con đề gan đi thì còn 90s thôi

1 ngày oẳng bằng 30 ngày gỡ. bạn cân nhắc nhé sắp tết rồi đảo full người rồi đó :))

Góp ý cho thớt,
1 nick mà muốn chơi 100 số cũng được, cụ thể: ông chơi 65 số 2D, còn bao nhiêu số muốn chơi ông lắp đủ 10 càng với 35 số còn lại.
Đấy, sao phải 2-3 nick làm gì :)))
choi nhu ban lieu on k kaka

Chỉ nói dc chữ cạn lời..sổ xố quay có chu kỳ và cầu kèo.cần j phải đánh vậy ng ae

Chơi cả 100s cũng có lãi! Quan trọng phải học cách vào tiền, chia khung, vốn cao!

bỏ luôn cái suy nghĩ như thế nhanh còn kịp kkkk

Góp ý cho thớt,
1 nick mà muốn chơi 100 số cũng được, cụ thể: ông chơi 65 số 2D, còn bao nhiêu số muốn chơi ông lắp đủ 10 càng với 35 số còn lại.
Đấy, sao phải 2-3 nick làm gì :)))
:ROFLMAO:

ae cho e hõi thăm ghép xiên vòng mà đơn thức thì tính từng cặp vậy gi có được xiên vòng o vậy ac chĩ dùm cãm ơn nhiều

Em có một suy nghĩ thế này mn đọc dc nếu hợp lý hay ko hợp lý chỗ nào cho em lời khiyeen dưới bl nếu như 1 nick mình chơi giàn đề tối đa là 65 con mà tỷ lệ 1 ăn 98 thì mình lập 2 nich mỗi ngày chơi 2 giàn từ 00-96 ae xem cho ý kiến có nên chơi kiểu vậy ko
bỏ đi mà làm ng

Cái suy nghĩ đó sẽ đưa ae ra đảo ở đó kkk