Lotto Bet - CÁCH CHƠI KẾT HỢP 1 HÀNG SỐ VÀ CHẠM HẬU NHỊ AN TOÀN | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CÁCH CHƠI KẾT HỢP 1 HÀNG SỐ VÀ CHẠM HẬU NHỊ AN TOÀN

Chiến mạnh ae kiếm tiền đầu tuần

chuẩn quá anh ơi , lâu lâu vào chơi vẫn dính

Bài này tôi xin hướng dẫn với mức vốn là 50tr, anh em nào có ít hay nhiều vốn hơn thì chỉ cần vào tiền khác nhau con số 0. Một lần chơi cả 2 món để tối ưu vốn và lãi.

CẦU ĐƠN GIẢN NHẤT: CHỈ CẦN CHÚ Ý CON TÂM CÀNG. SAU ĐÓ CỘNG THÊM 1 ĐƠN VỊ CHO CON ĐÓ.

1. Chạm đề hậu nhị: Xem con tâm càng ( vị trí hàng trăm) của kết quả kì trước. Vd kết quả ra 12345 => con tâm càng là 3. Từ đó cộng thêm 1 đơn vị ta có 4 chạm: 4,5,6,7.
  2. Một hàng số: Tương tự như chơi lô. Tôi thì chỉ chọn 1 con bạch thủ duy nhất thôi nhé anh em. Nó về ở nhiều vị trí thì tiền lãi nhiều hơn. Cũng dựa vào kết quả con tâm càng của kỳ trước. Vd kết quả ra 12345 => con tâm càng là 3. Từ đó cộng thêm 1 đơn vị ta có số 4.

CÁCH CƯỢC THÌ ANH EM XEM Ở ĐÂY CHO CHI TIẾT: https://caothusohoc.com/forums/san-pham-kubet.92/

CÒN TÔI CƯỢC THÌ CHỈ CÓ THỂ CHỈ CHO ANH EM NHƯ THẾ NÀY.

Sở dĩ tôi hay lên bài hướng dẫn vì thời gian không có nhiều để kéo anh em. Ngoài ra, điều tôi mong muốn là bản thân anh em phải có trong mình những cách chơi cơ bản nhất và nắm thật rõ nó. Để lúc nguy cấp có thể tự bơi được.

Cám ơn chủ tịch