Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ | Page 10 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ăn 1 nháy lô, gãy đề rồi ct, mai xin 2 nháy lô a

đồng nay né ác thật, e bắt kép 11,66,16,61 nó lại về 33

Về bộ 11 là đẹp rồi

Từ mai mình cũng chỉ chơi giàn 64s cho chắc thôi ăn ít mỗi hôm lấy bát phở sáng
nên như vậy ae, đừng phân tán vốn đánh nhiều loại, cứ chú tâm vào 1 thể loại thôi, khi nào tăng vốn nhiều thì tự do đánh cái khác

Nhiều ae mới vào chưa biết cách chơi nào hiệu quả để có lãi mỗi tuần hay cuối tháng.
Theo kinh nghiệm lâu năm chơi lô đề thì mình cũng chia sẻ và có vài lời khuyên cho ae mới chơi hoặc ae chơi lâu mà vẫn chưa có được cách chơi hiệu quả thì có thể tham khảo nhé.
Tiếp xúc qua nhiều ae thì tôi thấy đa số ae chơi theo quán tính, chưa có cách chơi hiệu quả, khoa học. Chưa biết chia vốn ra chơi, khát máu, tất tay rồi ra đảo, ...
Rất nhiều các vấn đề khác nhau, nhưng chung 1 điểm là ae đều thua tha, xa bờ.
AE chia sẻ vấn đề mình đang gặp để mình cũng như các ae cao thủ, thành viên khác trên diễn đàn cùng nhau giúp đỡ, chia sẻ cho ae tham khảo để tìm được đường về bờ cho chính mình.
Hi vọng qua topic này có thể giúp đỡ được nhiều ae về bờ và kiếm thêm thu nhập mỗi tuần, mỗi tháng
Mong đk CT chỉ dạy😔😔

AE đang gặp vấn đề ở đâu cứ chia sẻ để mình cùng ae trong nhóm cùng góp ý cho ae nhé
Em cảm ơn nhưng lời tâm huyết của CT.lô đề MB em cũng gọi là tạm ổn nhưng em cúng bét hết CT ạ.em đang chơi gdb g1 ghép 6c theo CT có lên đi thêm 2d nữa ko ạ.vì em nghĩ 2d đi nặng vốn quá.

ct cho e xin cách bắt cầu g1 với ạ, em muốn chơi g1, g7 mà ko biết bắt như nào

trong các CT thì có mỗi CT ChuTieu là bắt G1, CT NgoKhong bắt g7, ae theo dõi số các CT hàng ngày mà xem theo lấy lộc.

Mình hay chơi giải nhất 6 chạm cứng 0,1,3,6,8,9. Ae soi và ghép với chạm ae kết ăn ok lắm. 6 chạm này từ tết chưa xịt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.