Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
mình chỉ chơi miền bắc, lâu lâu có chơi thêm miền nam, còn miền trung thì đa số toang nên k dính vào, để dành vốn chơi miền nam bắc hay hơn

Miền nam 3 đài, miền trung 2 đài thì em muốn chơi dàn 36 số thì như trên là đánh cả 5 đài à chủ tịch, 5x36= 180s nếu đánh bằng điểm thì trúng 1 đài thì lỗ, 2 đài thì hoà, 3 đài trở lên mới dương, tính ra thì ngày ăn 3 đài trở lên thì cũng khó ghê. Chủ tịch chia sẻ em ít kinh nghiệm được k ạ
Nuôi dàn 10s, 1 chạm 19s ổn hơn bác, e thấy bác Letrung86 đang chơi cách đó khá ổn, vốn ít mà tỷ lệ ăn cao, bác sang đó tham khảo

Cầu đề tổng 0 vẫn đẹp, ae nuôi vẫn ok nhé. Gan nhưng dàn 10s nuôi ăn đậm k sợ lỗ
Tuần trước ra tổng 3,8 4lần - còn lại là tổng 5,6,7
Tuần này ra tông 5,9,8
Vậy còn tổng 0,1,2,4 chưa ra - mội người nuôi khung 3 - 5 ngày 4 tổng trên. Minh kết tổng 4 TTĐ 59,95,04,40

Có vốn thì gấp lên b, còn vốn ít thì cứ đánh đều thôi, cuối tháng vẫn lãi b, ăn nhiều thì kiếm đc 4-5tr, còn k thì 2-3tr tùy tháng
Sao mình mình tính phuong an đi đều tiền ít khả thi quá bạn, mong bạn chỉ giáo cho mình sáng lên đc k,

Sao mình mình tính phuong an đi đều tiền ít khả thi quá bạn, mong bạn chỉ giáo cho mình sáng lên đc k,
Ít vốn khó đánh ăn được lắm vì không chão lên được đánh đều thì một tuần nó gãy cho ba hôm thôi thì lại công cốc chán lắm

Ít vốn khó đánh ăn được lắm vì không chão lên được đánh đều thì một tuần nó gãy cho ba hôm thôi thì lại công cốc chán lắm
Mình bị hụt tiền ở chỗ đó bác, cay lắm, chảo lên 10tr lãi 100k quá chát

Chi cần 1 hôm phải 2 hôm mơi gỡ đc vốn, mình tính nhẩm có khi âm luôn Á bác, trà đá k có uống
Thế thì chão thôi bác, đánh 5đ tay đầu chia 3 tay 5 - 10 - 30 khoảng 3tr khá ổn

Nhiều ae mới vào chưa biết cách chơi nào hiệu quả để có lãi mỗi tuần hay cuối tháng.
Theo kinh nghiệm lâu năm chơi lô đề thì mình cũng chia sẻ và có vài lời khuyên cho ae mới chơi hoặc ae chơi lâu mà vẫn chưa có được cách chơi hiệu quả thì có thể tham khảo nhé.
Tiếp xúc qua nhiều ae thì tôi thấy đa số ae chơi theo quán tính, chưa có cách chơi hiệu quả, khoa học. Chưa biết chia vốn ra chơi, khát máu, tất tay rồi ra đảo, ...
Rất nhiều các vấn đề khác nhau, nhưng chung 1 điểm là ae đều thua tha, xa bờ.
AE chia sẻ vấn đề mình đang gặp để mình cũng như các ae cao thủ, thành viên khác trên diễn đàn cùng nhau giúp đỡ, chia sẻ cho ae tham khảo để tìm được đường về bờ cho chính mình.
Hi vọng qua topic này có thể giúp đỡ được nhiều ae về bờ và kiếm thêm thu nhập mỗi tuần, mỗi tháng
cao thủ chia sẽ cách vào tiền lô miền nam, miền trung, mb với ạ. e chơi lan mang nên khi trúng mà cuối tuần cuối tháng vẫn lỗ. hic. mong cao thủ chia sẽ cho cách vào tiền với ạ

Chi cần 1 hôm phải 2 hôm mơi gỡ đc vốn, mình tính nhẩm có khi âm luôn Á bác, trà đá k có uống
Nên ae cần chia vốn ra đánh để có lãi nhé, diễn đàn có bảng thống kê, ae chọn cao thủ có phong độ tốt để theo thì tỷ lệ ăn rất cao nhé

Ví dụ ae chơi lô MN có thể tham khảo CT DONGPHAM86

Miền Bắc có CT BACCAMAU đang phong độ rất tốt

cao thủ chia sẽ cách vào tiền lô miền nam, miền trung, mb với ạ. e chơi lan mang nên khi trúng mà cuối tuần cuối tháng vẫn lỗ. hic. mong cao thủ chia sẽ cho cách vào tiền với ạ
AE chia vốn ra đánh được ít nhất 3 tay nhé.
Ví dụ ngày 1 đánh lô 5đ, ăn thì hôm sau cứ đánh tiếp 5đ. Sau vốn nhiều thì có thể lên điểm đánh.
Còn ngày 1 gãy, thì ngày 2 có thể đánh lên 7đ, 10đ. Tùy vào vốn của ae để vào đánh sao cho hợp lý. Vốn ít thì ae đừng vội gấp chão kiếm lời. Chỉ cần đánh ăn lấy lại vốn ngày hôm trước là được ae nhé.

Việc quan trọng là bảo trì vốn. Đừng vội đánh chão manh tay cụt vốn. Có thể ăn ít nhưng vốn vẫn còn. Nhiều ae thấy ăn ít 50k, 100k nhưng ae cứ thử 10 ngày hay 1 tháng sẽ thấy dư 2-3tr. Tích tiểu thành đại ae nhé. thua ít cũng được, hòa tiền hay ăn ít cũng đc, miễn sao cuối tháng có lãi hoặc k thua

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.