Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ KIẾM LÃI HÀNG THÁNG CHO ACE QUAN TÂM. | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ KIẾM LÃI HÀNG THÁNG CHO ACE QUAN TÂM.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
chúc mừng nhà mới rr
Cảm ơn bác đã ghé qua .. thực ra e cũng ko muốn lập topic đâu, vì pp của e, nghe qua thì thấy hơi ít a e theo. Nhưng vì nó lại chưa gãy nên e cũng mạo muội đưa lên để MN tk. Pp e đi BTL K10N mỗi ngày 1 số ko chơi gối,nổ rồi mới chơi tiếp.

MONG ADMIN DUYỆT BÀI AH!
Ace trước mắt cứ vô xem nhé.pp là BTL đi khung 10n,mỗi ngày 1 số khác nhau tùy theo cầu có thể giống nhau.E đi tiên phong với vốn 36tr mức khởi đầu là 10k.tùy theo vốn nhỏ hơn có thể đi nhỏ hơn.
NGÀY 22/10: BTL 22 X 10K(CHỜ N1)

Đính kèm

• 181.4 KB Lượt xem: 357
Thêm ae chuyên lô kiếm lãi tháng nữa, ưng cái bụng quá đê! Chúc nhà mới rực rỡ nhé ae!!
Nói là pp chó nó có động lực thêm a e ah. Pp của mình đi BTL K10N chắc ít a e muốn theo, chờ đợi chắc là hơi lâu. Nhưng mà thôi a e ah cứ mạo muội đưa lên vì cầu kèo nó vẫn ổn. Mình đi tiền như sau a e cùng MN tk nhé ( 10k-15k-25k-42k-68k-100k-140k-205k-300k-450k)!

Ace trước mắt cứ vô xem nhé.pp là BTL đi khung 10n,mỗi ngày 1 số khác nhau tùy theo cầu có thể giống nhau.E đi tiên phong với vốn 36tr mức khởi đầu là 10k.tùy theo vốn nhỏ hơn có thể đi nhỏ hơn.
NGÀY 22/10: BTL 22 X 10K(CHỜ N1)
Btl khung 10 ngày. Thời gian quá ít. CT có thể tăng lên 15-20 ngày được không ?
Chơi kiểu đó, 10 ngày thì cần gì cầu kèo của CT. Cứ vào tần suất thấy nhịp đẹp là chọn 1 con. Người ta chơi khung 5 ngày cũng sợ rồi. CT chơi khung 10 ngày thì tiền ở đâu mà chịu được. Quá cao thủ.

Nói là pp chó nó có động lực thêm a e ah. Pp của mình đi BTL K10N chắc ít a e muốn theo, chờ đợi chắc là hơi lâu. Nhưng mà thôi a e ah cứ mạo muội đưa lên vì cầu kèo nó vẫn ổn. Mình đi tiền như sau a e cùng MN tk nhé ( 10k-15k-25k-42k-68k-100k-140k-205k-300k-450k)!
Lưu lại tỉ lệ đi tiền luôn. Ae ghi là 10Đ thì dễ hiểu hơn, kaka. Chúc ngày đầu làm đôi nháy nhé!!!

Chơi kiểu đó, 10 ngày thì cần gì cầu kèo của CT. Cứ vào tần suất thấy nhịp đẹp là chọn 1 con. Người ta chơi khung 5 ngày cũng sợ rồi. CT chơi khung 10 ngày thì tiền ở đâu mà chịu được. Quá cao thủ.
Idol đây rồi, htrc a kéo 1 chạm hay quá, tiếc là em tham nên bay màu nhanh quá, kaka
Trong bet em thấy có ae đi khung cũng chục tay mà nhỉ, à hình như khung Đề, lô thì tầm 3 tay sao í

10 ngày sợ ko chịu dc nhiệt thật...

vốn lớn, vào đây ít có ae nào cbi đc số vốn đấy. Và Đòi hỏi tinh thần thép nữa. Đổi lại càng về cuối khung ăn 2 3 4 nháy thì lại ngon quá b nhỉ.

vốn lớn, vào đây ít có ae nào cbi đc số vốn đấy. Và Đòi hỏi tinh thần thép nữa. Đổi lại càng về cuối khung ăn 2 3 4 nháy thì lại ngon quá b nhỉ.
trc đây năm 2017. Mình biết đến món roulet 36 số đỏ đen quay vòng tròn. Ngày đầu tiên vào chơi soi bẻ bệt. 1 tuần đầu tiên. Bệt cao nhất 7 tiếng. Nghĩ là miếng bánh ngon. Cả ngày ngồi soi. Cứ đợi 5 tay rồi vào đánh. 1 tuần làm mấy chục. Rồi sang tuần sau lên 8, rồi dần dần 15. Nghĩ bụng chắc chỉ bệt đến thế. Ngày chỉ cần 2 tay là đủ ấm. Tuần thứ 3 20 tiếng bệt. Rồi xong. Đi hết lãi. Vẫn tiếp tục chơi. Cứ nghĩ nó chỉ đến 20. Rồi 1 ngày nó bệt đến 29 tiếng. Đái ra quần. Giờ vẫn hãi.

trc đây năm 2017. Mình biết đến món roulet 36 số đỏ đen quay vòng tròn. Ngày đầu tiên vào chơi soi bẻ bệt. 1 tuần đầu tiên. Bệt cao nhất 7 tiếng. Nghĩ là miếng bánh ngon. Cả ngày ngồi soi. Cứ đợi 5 tay rồi vào đánh. 1 tuần làm mấy chục. Rồi sang tuần sau lên 8, rồi dần dần 15. Nghĩ bụng chắc chỉ bệt đến thế. Ngày chỉ cần 2 tay là đủ ấm. Tuần thứ 3 20 tiếng bệt. Rồi xong. Đi hết lãi. Vẫn tiếp tục chơi. Cứ nghĩ nó chỉ đến 20. Rồi 1 ngày nó bệt đến 29 tiếng. Đái ra quần. Giờ vẫn hãi.
Chơi kiểu này nó còn có 1 th xảy ra nữa. Trc đấy mình đã dự trù 14 tay. Nhưng vẫn gãy. Nếu đen gãy khung. Ae có đủ bản lĩnh bỏ khung đấy để theo khung mới hay không. Hay tiếp tục nuôi cho ra đến cùng. Cái đó mới là qtrong. Mỗi ng có 1 cách kiếm ăn riêng. Chúc bạn may mắn. Rực rỡ nhé...

bác chơi lô như này thì bác vào nghiên cứu món 4 trúng 2 hay 4 trúng 1 em thấy món đấy cũng hay mà ăn tỉ lệ cũng cao

Thực ra mình lập topic này ko phải là để khoe mẽ gì đâu cái chính là để kỷ luật với bản thân trc bác ah, trc đây thật sự là chơi nhiều loại quá muốn gỡ nhanh theo hết chỗ này rồi lại chỗ khác,muốn theo ct khác oánh BTL hoặc STL to tay vào lúc đen toàn đi rồi lại đề lúc thì dàn 64s x 500k. Lúc thì dàn 3d 5xx-6xx x 20_30d vào ăn đc 1-2 hôm rồi lại xịt lại thâm vào gỗc, nản. Lô miền Nam, trung các kiểu ...cho nên giờ bỏ hết. Tập trung vào món này của mình vẫn kiếm đc nhưng nó ko nhanh...mình cũng chuẩn bị vốn 3 khung cho mức 10d...nói là 3 khung,nhưng chưa từng gãy 2khung, 1 thì có nhưng cũng hiếm ..ace ko thik thì lướt qua thôi xin đừng gạch đá ..🥰🥰🥰

bác chơi lô như này thì bác vào nghiên cứu món 4 trúng 2 hay 4 trúng 1 em thấy món đấy cũng hay mà ăn tỉ lệ cũng cao
Mình thì ko giỏi bắt lô ăn luôn và ngay nên mới phải để khung a e ah. Ace cứ theo dõi thôi, thời gian sẽ TL a e ah.

Chơi kiểu này nó còn có 1 th xảy ra nữa. Trc đấy mình đã dự trù 14 tay. Nhưng vẫn gãy. Nếu đen gãy khung. Ae có đủ bản lĩnh bỏ khung đấy để theo khung mới hay không. Hay tiếp tục nuôi cho ra đến cùng. Cái đó mới là qtrong. Mỗi ng có 1 cách kiếm ăn riêng. Chúc bạn may mắn. Rực rỡ nhé...
Có chứ sẵn sàng bỏ oánh khung mới.ko nó kéo dài 15-18-20n thì lấy đâu vốn bác...cảm ơn bác đã cs

Tất cả các loại ngoài sxmb e ko dính, trc cũng bét cũng chết số vốn kha khá bác ah. Từ năm 2020 đến giờ có dám mò vào bét đâu. Sóc đĩa ngoài đời nói thật là mình cũng máu món này lắm mà giờ bọn nó chơi còn ko dám chơi vì nó bịp bợm tinh vi lắm, mình khó biết đc, huống chi chơi các trò chơi với máy bác...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.