Lotto Bet - Cách chơi vốn dưới 1 triệu | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Cách chơi vốn dưới 1 triệu

e chơi cái đó thấy cứ đặt số rời với đôi là hay đc ăn

Nên biết điểm dừng là đúng. E mới chới. 3 ngày đầu ngày nào cũng lỗ tầm gần 2tr. Giờ đọc bình luận các bác mới thấm. Tại cứ muốn gỡ lại tiền mất ngày hôm trước. Có ngày e có lãi rồi nhưng ko biết dừng lại. Thế là toang cả chì lẫn chài??

Cho mình hỏi ván trước ra. Đôi 4 rồi ván sau cũng ra đôi 4 có ăn k hay ra một con 4 mình mới ăn

Chơi thú vị vào 1 số giống nhau. Cầu nó bệt cữ thế mà đánh. Còn cầu 1 đôi nó giờ ko dễ ăn rồi.

Không hiểu cái gì, nghĩ mãi cũng không hiểu bạn nói gì

Lên cả dàn số 4 số giống nhau là đc ăn à b kể cả 1đôi hay 3 con trùng số mình đặt là đc ăn à

Nói thật mình cũng đang đổ nợ đổ nần. Nhưng thua bao nhiêu bỏ. Lãnh lương ra nạp 1 triệu làm vốn chơi. Mà vốn khoảng 700k là ok. A e bắt đầu chơi thú vị chọn 1 trúng 1 tỷ lệ ăn 2.37 khi kỳ 356 ra 70021 tay sau ta dứt 0. Khi nào kỳ trước ra 1 đôi thì kỳ sau ta theo chính đôi đó. Xám xảnh cù tứ 2 đôi hay số rời bỏ ko chơi. Chịu khó ko nôn nóng ngày kiếm tiền cà phê. Đừng nghĩ tới số tiền mình đã thua coi chừng sản hậu á????? Chúc a e may mắn
Cược 10₫ ăn 13₫ sao lại là ăn 2,37 nhỉ

1 đôi ra bóng có đi được không cr

Cũng tùy thôi bác chủ yếu coi sao rình cái là dính luôn

Kỳ nào ra đôi là đánh số đó đúng k

Cái này m cũng thử bắt r toang lắm

Nói thật mình cũng đang đổ nợ đổ nần. Nhưng thua bao nhiêu bỏ. Lãnh lương ra nạp 1 triệu làm vốn chơi. Mà vốn khoảng 700k là ok. A e bắt đầu chơi thú vị chọn 1 trúng 1 tỷ lệ ăn 2.37 khi kỳ 356 ra 70021 tay sau ta dứt 0. Khi nào kỳ trước ra 1 đôi thì kỳ sau ta theo chính đôi đó. Xám xảnh cù tứ 2 đôi hay số rời bỏ ko chơi. Chịu khó ko nôn nóng ngày kiếm tiền cà phê. Đừng nghĩ tới số tiền mình đã thua coi chừng sản hậu á????? Chúc a e may mắn
Như vậy nếu ra 1 đôi là m đánh chính nó thế có nuôi k hay chỉ đánh 1 tay thôi

Cảm ơn ct đã cs đây cũng coi như là 1 cách vào tiền và chơi hợp lý

Thì chơi cũng phải biết điểm dừng mới hết khổ