Thảo luận - Cách để về bờ bằng sxvn | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cách để về bờ bằng sxvn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ban kiem duoc tien bang cach nao vay . chia se cho anh em dien dan xin voi

nói thật lòng 1 câu , mới 30tr thì ngừng tay rồi đi làm trả từ từ là xong cho cuộc sống nó có nhiều màu , còn mà dính vô cờ bạc thì nói thật chỉ có 1 màu đen thôi bạn , phương pháp chơi chỉ có 10% thôi , may mắn 90% . mới nợ 30tr thì quá đơn giản đừng để lên 300tr lúc đó mới hối hận quay đầu nhìn lại thì đã muộn rồi bạn

Ôi giời ơi nợ 30m thì lo nghĩ làm gì cho đau đầu, một là nghỉ luôn không chơi nữa, để 15m đó trả nợ đi, còn nợ 15m đi làm 3 tháng trả hết nợ
Còn muốn chơi thì nạp 7,8m rồi lên phòng LOTOBET SB tôi kéo cho 1 tuần hết nợ
Bác hay chơi món gì vậy ạ

Trước mắt bạn nên cố gắng dựa vào công việc mình đang có hoặc nhờ người thân bạn bè giúp đỡ để sớm trả những chỗ nợ nóng rồi lên kế hoạch dần dần trả hết nợ đi rồi chơi bạn ạ. Vì số tiền nợ của bạn hiện giờ nó còn ít,còn trong tầm tay giải quyết.. đừng để đến lúc không kiểm soát đc nữa. Chỉ khi đầu óc bạn thảnh thơi,thoải mái,ko áp lực bạn coi số tiền hôm nay nếu lỡ có thua mất cũng chỉ như hút bao thuốc hay uống cốc nước. Như vậy mới mong kiếm được đồng tiền từ mấy cái bộ môn đỏ đen này bạn ạ.
A có thể chỉ pp giúp mn đc ko

Mình đang âm 30tr vốn mình còn 15tr không biết nên chơi ntn để có lãi mọi người góp ý giúp em
Nếu tính chơi để lấy tiền xăng xe cà phê thì được, còn chơi để trả nợ thì xin lỗi bạn nên bỏ.

Làm 2 quả như này thì một tuần trả về bơ

Đính kèm

• 530.8 KB Lượt xem: 141
  • 556.9 KB Lượt xem: 139
Mình đang âm 30tr vốn mình còn 15tr không biết nên chơi ntn để có lãi mọi người góp ý giúp em
Chơi dàn đề đuôi 50s khung 4ngày tỉ lệ 1-3-8-16 hợp lí thì chơi nha anh em… chúc anh em thành công…

Chơi dàn đề đuôi 50s khung 4ngày tỉ lệ 1-3-8-16 hợp lí thì chơi nha anh em… chúc anh em thành công…
Dàn 64 số mà còn gãy thông 5 ngày thì dàn 50 số liệu có khả thi

Dàn 64 số mà còn gãy thông 5 ngày thì dàn 50 số liệu có khả thi
Cứ kiếm dàn đẹp vào nuôi chứ …. Anh em kiếm dàn theo nhiều kiểu… đầu chẵn,lẻ hay tổng chẵn,lẻ hay đầu nhỏ đuôi nhỏ Vân Vân và mây mây… nhiều kiểu cho anh em tham khảo mà… anh em tet dàn nào mà gan tầm 4,5 ngày thì chọn dàn đó mà nuôi tiếp 4ngày kiểu gì chẳng ra… nhưng quan trọng là phải có vốn và lì đòn… và vẫn để lại cho mình 1đường lui.. nếu dàn đó chưa nổ… còn tất tay thì anh mất hết… cứ thế thôi anh em…!!!

MB lại húp cham 3579 và 3579 ghép vòng đó Ae

Bạn vẫn kiếm được tiền bằng cách chơi này thì phải nói là bạn quá đỏ,vô cùng đỏ 😆😆
Chơi chão tỉ lệ 1-3-8 nhiều khi còn ko thể lãi bằng chơi đều tay cả tháng mà rủi ro còn cao hơn. Ko may chỉ cần cao thủ gãy 1 khung thôi là tháng đó muốn hòa tiền cũng khó. Mà chuyện cao thủ chốt gãy thông 3-4 ngày là chuyện quá quá là bình thường.
Chơi 64s mà chão 1 3 8 m thấy k ổn chút nào. Ra đảo dễ nhu chơi vs tình trạng đề quay khắc nghiệt như bây gio

Ôi giời ơi nợ 30m thì lo nghĩ làm gì cho đau đầu, một là nghỉ luôn không chơi nữa, để 15m đó trả nợ đi, còn nợ 15m đi làm 3 tháng trả hết nợ
Còn muốn chơi thì nạp 7,8m rồi lên phòng LOTOBET SB tôi kéo cho 1 tuần hết nợ
Liệu lên bét có hết hay âm thêm nhìu hơn nữa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.