Thảo luận - Cách để về bờ bằng sxvn | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Cách để về bờ bằng sxvn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khẳng định với a e chơi bét lâu dài chỉ có ra đảo. Nó quản lý được ních ng chơi nạp vô, rút ra bao nhiêu. Có dk ăn thì dk vài hôm rồi lại trả lại cho nó gấp 3 gấp lần.

cứ 4 chạm huyền thoại 64s 1479 mà chơi b ơi, m tuần nào cũng ăn ít nhất 2,3 ngày. Chắc thì b chờ gãy 1 ngày rồi vào cũng ok, m kiếm tháng 3,4trieu cafe thuốc lá nhờ 4 chạm này. k chơi lung tung

Khẳng định với a e chơi bét lâu dài chỉ có ra đảo. Nó quản lý được ních ng chơi nạp vô, rút ra bao nhiêu. Có dk ăn thì dk vài hôm rồi lại trả lại cho nó gấp 3 gấp lần.
chuẩn👍chỉ nên theo sxvn thôi, cái kia mụ đầu óc toang nhanh! ở đây toàn ae chết vì môn đấy

Tôi thấy nếu ít thời gian, đỡ đau đầu thì cứ đi đều 4 chạm: 4579 hàng ngày, k lo lỗ
dàn đấy với C1479 huyền thoại, đang kiếm cafe thuốc lá 3,4tr/tháng đây, nhẹ đầu hẳn

Nghe gì bọn nó bạn, chơi đề mà cứ chơi 1 dàn quanh năm thì cần gì các cao thủ & chủ tịch soi cầu kèo làm gì
CT hay cao thủ j cũng k tránh dc dây đen chứ ai thần thánh j mà ăn full mà BỌN NÓ với BỌN MÀY??? Mỗi người 1 pp nhắm test dc thấy ổn thì theo thôi, t chả ăn dc nhìu, vốn vài chục kiếm ngày 100k là mãn nguyện rồi, tham ĂN DÀY mới phải ĂN DÉP lại thôi

cứ 4 chạm huyền thoại 64s 1479 mà chơi b ơi, m tuần nào cũng ăn ít nhất 2,3 ngày. Chắc thì b chờ gãy 1 ngày rồi vào cũng ok, m kiếm tháng 3,4trieu cafe thuốc lá nhờ 4 chạm này. k chơi lung tung
Bạn đi pp như thế nào, xem bảng thống kê đề thì đúng là tuần nào cũng ăn ít nhất 2 lần

Bạn chơi mức tiền và cân đối như thế nào để có lãi như vậy , có thể chia sẻ với mọi người ko ?

Mình xem qua từ năm 2021 đến h chưa bao h chết quá 3 tay. Nhưng đánh đều tiền thì ko ăn thua có tháng lỗ. Hầu như lỗ hoặc lãi nhẹ. Như mà gấp thếp cũng ớn. Mình vừa tính kĩ r. Vd: Mình muốn kiếm 500k 1 ngày
Ngày đầu 15k × 64k=960k
Ngày 2 phải vào: 50k × 64k= 3200k
Ngày 3 phải vào 150k × 64= 9600k
Đấy là bệt 3 tay. Muốn kiếm ngày 500k
Nó mà bệt lên đến 5 là toang luôn tuy rằng từ 2021 tới h mình soi chưa thấy bệt quá 3 tay thật nhưng cũng ớn. Mà đi đều tiền cả tháng thì lỗ hoặc lãi nhẹ. Muốn kiếm 500k 1 ngày có lẽ vốn phải 50c

Mình xem qua từ năm 2021 đến h chưa bao h chết quá 3 tay. Nhưng đánh đều tiền thì ko ăn thua có tháng lỗ. Hầu như lỗ hoặc lãi nhẹ. Như mà gấp thếp cũng ớn. Mình vừa tính kĩ r. Vd: Mình muốn kiếm 500k 1 ngày
Ngày đầu 15k × 64k=960k
Nó mà bệt lên đến 5 là toang luôn tuy rằng từ 2021 tới h mình soi chưa thấy bệt quá 3 tay thật nhưng cũng ớn. Mà đi đều tiền cả tháng thì lỗ hoặc lãi nhẹ. Muốn kiếm 500k 1 ngày có lẽ vốn phải 50c
Gay 1 tay thi có cay cả tháng

Chơi BTL khung 5 ngày tỷ lệ 135812 là ổn áp nhất, vốn vừa phải

Ngày đầu 15k × 64k=960k
m chơi nhỏ nên canh chơi thứ 2 đầu tuần thôi, đầu tuần k ăn ngày 1 thì cũng chưa bao jo gãy quá 3 tay nên thấy ok, còn bạn chỉ tiêu 500k/ngày thì cân nhắc vốn cho kĩ! k có pp nào tuyệt đối 💯, ăn gạo qua ngày thôi

Mình đang âm 30tr vốn mình còn 15tr không biết nên chơi ntn để có lãi mọi người góp ý giúp em
b đi dàn 65s từ 20 tới 84 nhé, chưa bao jo thua. m chơi đều, k chão 1 ngày 20d 1 tháng lãi ít nhất 3tr. Còn b vốn bn thì cứ tự nhân lên chơi, k suy nghĩ nhìu đau đầu

Đính kèm

• 483.7 KB Lượt xem: 38
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.