Cầu MB - CÁCH LOẠI TỔNG ĐỀ HÀNG NGÀY | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB CÁCH LOẠI TỔNG ĐỀ HÀNG NGÀY

Nếu e chơi 3D thì chọn 1 trong 3pp bỏ thêm kép nữa nhé.cả 3pp trên 1 tháng mỗi pp cũng đều ăn trên 20 ngày.nhưng mình phải tính ntn.hôm nay pp1 và 2 chuẩn nhưng pp3 gãy thì sao.nếu e chơi 3D thì chọn 1pp và loại thêm kép còn 7-80s ghép 7 càng là am toàn nhất.quan trọng càng của e nữa.nếu càng ổn e chơi chắc chắn ko thua.vấn đề là lãi nhiều ít ntn thôi?
Da em cảm ơn ạ

Theo nguyện vọng của một số ae.nay tôi cs cùng ae pp loại tổng đề hàng ngày nhé!pp lập dàn 64s tôi đã cs cùng ae nay cs cùng ae pp này để ae hạ dàn 64s mà mình đã lập,sao cho hạ dàn ít nhất có thể để ae chơi cho đỡ vốn mà mang lại hiệu quả.ae cũng có thể áp dụng pp này để lên dàn chơi hàng ngày.tôi sẽ cs cùng ae pp loại 4 tổng hàng ngày,ae có thể kết hợp loại thêm kép vậy ta sẽ có dàn 50-53s chơi hàng ngày.
???pp như sau:ae
1- lấy số hàng vạn giải nhất cộng hàng đơn vị,được bao nhiêu ta lấy số hàng đơn vị loại được 1 tổng.
2- ae cũng cộng như vậy được bao nhiêu ta lấy số hàng đơn vị trừ đi 1 và lấy bóng dương của nó loại được 1 tổng tiếp theo.
3- ta lấy số hàng đơn vị của giải Đb ngày hôm trước cộng với con hàng vạn giải Đb ngày hiện tại,được bao nhiêu ae lấy số hàng đơn vị và bóng loại tiếp được 2 tổng nữa.cầu nào thì cũng có lúc gãy ko có gì là tuyệt đối 100% cả.cả 3pp tôi vừa cs ở trên thì 1 tháng mỗi pp đều đúng trên 20 ngày.như pp cộng số đầu và số cuối của giải nhất sau đó trừ đi 1 lấy bóng dương thì 30 ngày gần đây ăn 28 ngày gãy 2 ngày.ae có thể tự test nhé!
Chúc ae áp dụng thành công!
Bác ơi vậy là tổng của 3 cầu này là hôm qua loại tổng 1,2,6 phải ko bác. Em muốn cho nó hiểu luôn để yên tâm chiến

Đại tá ơi cho hỏi hôm nay theo phương pháp loại tổng đó thì loại tổng 3879 ạ

E mò sang lotobet ạ ?.rảnh rảnh mới ngó mb ep bthu. ? Có khi đổi pp mới ep.ko pp cũ ép khó quá ạ . Vì ae hay bắt bộ. Thì e bắt đầu h đít thì còn 1số kết hợp với ae
Thấy em hay bắt đầu đít tien lên . de loc bt hả

Nếu e chơi 3D thì chọn 1 trong 3pp bỏ thêm kép nữa nhé.cả 3pp trên 1 tháng mỗi pp cũng đều ăn trên 20 ngày.nhưng mình phải tính ntn.hôm nay pp1 và 2 chuẩn nhưng pp3 gãy thì sao.nếu e chơi 3D thì chọn 1pp và loại thêm kép còn 7-80s ghép 7 càng là am toàn nhất.quan trọng càng của e nữa.nếu càng ổn e chơi chắc chắn ko thua.vấn đề là lãi nhiều ít ntn thôi?
Theo tôi thấy, chơi 3d nên chơi 2 dan giống bác vẫn ổn, ra 1 dan thì lời tí ,ra 2 dan thì ngon . mỗi dan mình chơi theo 1 phương pháp . chu yếu càng bắt ổn là ok