Thảo luận - Cách ly đến hết 30/4 xổ số có quay ngày 16 không ? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cách ly đến hết 30/4 xổ số có quay ngày 16 không ?

Chẳng bao giờ chơi bét tự dưng mấy hôm nay nộp 10m tiền học phí rồi . Thôi đợi sx quay lại gỡ sau vậy
Trung úy mà cũng nộp học phí 10m.m dân thường cũng buồn chân buồn tay nộp mất 3trieu.hồi tháng 3 cóp nhặt từ mbac mãi mới đc
.hic

Chẳng bao giờ chơi bét tự dưng mấy hôm nay nộp 10m tiền học phí rồi . Thôi đợi sx quay lại gỡ sau vậy
Hi có cái gì tự dưng mà biết đâu cứ phải thả nhiều lần,Ngấm máu lúc đầu sau đó mới trung hòa được ,Dự kiến là 16/4/2020 là quay lại SX truyền thống rồi,chứ ko nhà nước cũng thất thu lắm chứ.
Anh em ráng đợi thêm 2 hôm nữa, trong thời gian chờ đợi mình xem đại chiến SX thế giới thôi

Hi có cái gì tự dưng mà biết đâu cứ phải thả nhiều lần,Ngấm máu lúc đầu sau đó mới trung hòa được ,Dự kiến là 16/4/2020 là quay lại SX truyền thống rồi,chứ ko nhà nước cũng thất thu lắm chứ.
Anh em ráng đợi thêm 2 hôm nữa, trong thời gian chờ đợi mình xem đại chiến SX thế giới thôi
Hi vọng là 16 nó quay lại . Bạn nhớ nuôi kép bằng kép lệch luôn nhé k5n khả năng 80% win nhớ nhé

Hi vọng là 16 nó quay lại . Bạn nhớ nuôi kép bằng kép lệch luôn nhé k5n khả năng 80% win nhớ nhé
OK xa cách 15 ngày cũng chuẩn bị tâm lý để vào kèo rồi xem như để đây làm mốc cho dàn kép bằng kép lệch trong khung 5n

Ace oi đung bao gio choi bet No la cai voi bach tuôc hut mau đây Vi no điêu khiên đc con sô va no biêt đc minh đanh nhung con sô nao no se tranh minh ko bao gio trung đc Choi cai loto bet nay ko khac gi 1 nguoi choi tay ko đanh nhau voi 1 thang trang bi vu khi ao giap sat Mai mai ko bao gio thang đc no Hay tranh xa ngay ace oi

1 kèo có đến cả vạn, cả triệu người chơi, rồi nhiều trò khác nhau, soi kiểu gì cho hết. Chẳng qua ae ham hố ăn lại muốn ăn thêm, thua thì cố gỡ không có điểm dừng thì chết, vậy thôi. Trước đây tôi cũng chơi cả ngày toang nhưng giờ chơi đặt chỉ tiêu thắng thua, ngày xanh 500– 2mil là nghỉ. Sau khi về bờ ngày đủ chỉ tiêu là nghỉ.

Đính kèm

• 359.8 KB Lượt xem: 182
  • 355.6 KB Lượt xem: 173
Chưa có quyết định chính xác là XSMB lúc nào quay lại đâu ae ạ .nhưg hi vọng là nó sẽ quay lại một ngày sớm nhất cho sẽ kiếm chút gạo sau mùa dịch ạ.

Ace oi đung bao gio choi bet No la cai voi bach tuôc hut mau đây Vi no điêu khiên đc con sô va no biêt đc minh đanh nhung con sô nao no se tranh minh ko bao gio trung đc Choi cai loto bet nay ko khac gi 1 nguoi choi tay ko đanh nhau voi 1 thang trang bi vu khi ao giap sat Mai mai ko bao gio thang đc no Hay tranh xa ngay ace oi
cũng ko hẳn vậy đâu b nghĩ xem Bao nhiêu người đánh nó chỉ loc xem bên nào nhiều tiền hơn nó giam thôi đánh đừng Tham đánh rình rập ăn là nghỉ thì cũng ko phải là thua đâu

mình nghĩ BEt khó chơi, chứ ko bịp, cùng lắm nó giam số nào đánh quá to thôi thì nó cân đối trên số tổng của hệ thống. Chứ ko lách dc từng người, còn mọi người thua là do tâm lý là chính. cay cú, ham gỡ, ảo tưởng số má, cầu kèo....mình nọ nay cũng toang mớ. khê thật

Sửa lần cuối:
1 kèo có đến cả vạn, cả triệu người chơi, rồi nhiều trò khác nhau, soi kiểu gì cho hết. Chẳng qua ae ham hố ăn lại muốn ăn thêm, thua thì cố gỡ không có điểm dừng thì chết, vậy thôi. Trước đây tôi cũng chơi cả ngày toang nhưng giờ chơi đặt chỉ tiêu thắng thua, ngày xanh 500– 2mil là nghỉ. Sau khi về bờ ngày đủ chỉ tiêu là nghỉ.
Cao thủ vs cao cơ là đây! Chơ đâu, đáng học hỏi