Cầu MB - Cách tạo dàn chơi ăn chắc | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Mình hạ dàn xuống và lót đc kép ,mai thì vào vô tư đến cuối tuần rồi,AE yên tâm mấy ngày cuối tuần chão thoải mái
Mai theo dàn mới ạ CT? Vào luôn hay chờ ăn r vào ạ? Nên đi đều hay chão CT?

Chào cả nhà.cầu này có thể nhiều người biết và đã chia sẻ,Nhưng tôi chia sẻ lại cho những ai chưa biết,tránh kiểu mấy ông lắm mồm nói rằng ai đó đã chia sẻ,bởi tôi đã và đang kiếm tiền trên lối chơi này.và đã gần bờ lắm rồi
Bây giờ ntn nhé,rất đơn giản các bạn lấy chạm 0,1,2,3,4,5 tạo dàn ,lọc bỏ kép,lọc bỏ đề gan đánh quanh năm ngày tháng,khoảng 50 đến 57 số là tuần ăn 3,4 lần trở lên.
Và đây là dàn tôi đang chơi 3 tuần nay ăn liên tục.10,01,20,02,30,03,05,60,70,80,08,90,09,12,31,13,41,14,51,61,16,17,91,19,32,23,42,52,62,27,82,28,92,29,34,53,35,63,36,37,83,38,93,39,54,64,46,74,47,48,65,75,57,85,58,95,59( dàn này 57 số)
Dàn sẽ có thể thay đổi theo thời gian,
Trên cơ sở dàn cố định thì ae tham khảo thêm cầu kèo của diễn dàn để hạ dàn hoặc ghép 3d sẽ có lãi cao hơn.chúc AE mau về bờ
Nay choi.dan.53.ba.so.nay.p.ko.nguoi.anh.em

Cảm ơn CT mình test qua 5 tháng tỷ lệ ăn rất đều và cao ae tham khảo rất ok (y)

View attachment 59080
bạn tex thì ok đó, nhưng 2 tháng trở về trước bạn có chơi dàn đó không mới là quan trọng. Giờ tôi lọc 5 tháng trước và đưa lên 1 dàn số thì cũng sẽ ăn mỏi mồm thôi

bạn tex thì ok đó, nhưng 2 tháng trở về trước bạn có chơi dàn đó không mới là quan trọng. Giờ tôi lọc 5 tháng trước và đưa lên 1 dàn số thì cũng sẽ ăn mỏi mồm thôi
Thời điểm mình test thấy dàn khá ok và mình vẫn đang theo đến hết tháng xem ntn.Thắng hay thua còn xem ku đồng quay nữa bạn @@

Cái này thay đổi như nào bác ơi. Hay chỉ thêm hoặc bớt lô gan . đề gan . kép bằng theo ngày hả bác

Phương pháp chơi và dàn sẽ biến đổi,bạn đọc kỹ để chơi,

Cái này thay đổi như nào bác ơi. Hay chỉ thêm hoặc bớt lô gan . đề gan . kép bằng theo ngày hả bác
Tùy từng thời gian mình thay đổi,có thể nhiêif hơn
E ghép càng mà gãy càng bác ơi
Mình măch bạn ghép dàn mình học đc trên diễn đàn này là.lấy tất cả các con số giải 6.so sánh với đặc biệt hôm trước ,trùng bỏ,lấy những số còn lại trên giải 6 không trùng BD ghép,ăn cũng khá đều.Nay mình ăn càng 0 như thế

Mình măch bạn ghép dàn mình học đc trên diễn đàn này là.lấy tất cả các con số giải 6.so sánh với đặc biệt hôm trước ,trùng bỏ,lấy những số còn lại trên giải 6 không trùng BD ghép,ăn cũng khá đều.Nay mình ăn càng 0 như thế
Cách bác ăn càng như nào ạ, chỉ em với. Nay em xịt càng 0

OK bác chỉ giáo

Pp này có vẻ phù hợp với ae xa bờ! Cám ơn ct, có gì mới add post lên cho ae tham khảo nhé