Hướng dẫn - Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct | Page 29 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct

68043

E xin đóng góp 1 vài ý kiến ạ: Thưa bác DANGKHOI trong page này của bác rất nhiều ae đang theo bác. E biết ý 10% kia của bác. Nhưng theo e bác nên chia sẻ để toàn thể ae cùng đc nghiên cứu, biết đâu có ng lại có cách phát triển cách của bác chất lượng hơn, khi đó không pải ae chúng ta diệt ĐỒng sao anh. Nên rất mong anh chia sẻ lại cách này để ae chúng ta cùng nghiên cứu. E nghĩ đó là 1 cách hay. E cảm ơn bác vì những đóng góp của bác cho toàn thể ae đang theo Bác. Trân trọng ạ

Các bác thấy chưa người ghép đầu rất quan trọng nên mới nói phải đánh giá phong độ mà chọn là như vậy đó,chọn đầu mà sai là sai hết luôn,thế nên khi cảm nhận dc CT nào hôm nay ăn rồi xếp thứ tự từ trên xuống để ghép thì chọn 3ct ghép vòng có khi lại ita số vì đã cảm nhận dc CT này hôm nay ăn thì ghép kiểu gì cũng ăn rồi

Ma minh nho la hom nay minh gep ct minh ang truoc ma minh moi xem ct minh ang k co 38 ma van an la sao nhi

Mình bảo rồi cứ ct hihi minhman anhduy maica khai98 mà lọc các cao thủ này phong độ rất ổn nên khi ghép kiểu gì cũng ăn vì 3 người ăn là khả năng ăn rất cao rồi