Hướng dẫn - Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Hướng dẫn Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct

nếu mà bác ghép mất cần đó thời gian thì bác thử ghép lại xem thời gian hết bao nhiêu. vì các chủ tịch lên số muộn thời gian ghép dàn rồi pot lên đây anh em vào xem rồi cóp về chơi thời gian có đủ không mong bác xem xét
Ý của bác Đăng khôi là mất hơn 2 h để tập lọc và tét lại ngày trước đó bác

theo mình nghĩ thì anh em lên học cách ghép vì còn về lâu dài và chủ động hơn. mong chủ thớt nếu đã hiểu và biết cách ghép dàn của bác Niềmtin678 thì mong bác hãy giúp anh em hiểu rõ và chi tiết cách ghép theo nghĩa của bác. chân thành cảm ơn bác nhiều

Ý của bác Đăng khôi là mất hơn 2 h để tập lọc và tét lại ngày trước đó bác
dạ vâng em. không hiểu em xin lỗi bác. nhưng mà bác cũng thử cách ghép đó mất bao nhiêu thời gian vì số các cao thủ chốt sát giờ quay chỉ sợ anh em lóng ngóng không biết cách ghép sai là coi như. hết

View attachment 66802View attachment 66803ngồi mò mẫm khoảng 2h cho đc ra kết quả khá bất ngờ lọc đc ra có 10s thôi các bác à đã tét từ hôm 21 ghép 3d 6 càng cho ra khá ít số ghép 4d với 7 càng cho ra 350s khá dễ chịu khi chơi 4d bỏ 1k mất 350k mà đc 9 củ em mới tập vẽ để hôm nay em làm chuột bạch đi thử 1 hôm xem sao bác nào có cùng làm chuột bạch với e hôm nay ko nếu nhiều người ủng hộ 6h kém 10 em sẽ post lên cho cả nhà cùng chơi ạ cám ơn
Bạn chỉ mình cách lọc với.
Ví dụ: 5 số của 5 ct lần lượt là: A B C D E
Vậy bạn ghép để lấy số trùng: AB, AC, AD, AE. Rồi BC, BD, BE- rồi CD, CE .
Sau đó ghép các bảng ấy với nhau lọc số trùng tiếp à bạn?

đồng ý với bạn , tuy nhiên k phải ai cũng biêtd soi cầu nên đây cũng hướng tốt mà

đồng ý với bạn , tuy nhiên k phải ai cũng biêtd soi cầu nên đây cũng hướng tốt mà
Cầu kéo chia sẻ ae học hỏi tìm pp cho mình ý của mình là như vậy
Tự mình tìm hiểu và chơi hay hơn ko bị phụ thuộc vào ai

Cầu kéo chia sẻ ae học hỏi tìm pp cho mình ý của mình là như vậy
Tự mình tìm hiểu và chơi hay hơn ko bị phụ thuộc vào ai
Chứ cứ ngồi ăn sẵn thì chơi làm j chả có j thú vị hết
Mình nói vậy ai hiểu thì hiểu ko hiểu thìchiuj

Bạn chỉ mình cách lọc với.
Ví dụ: 5 số của 5 ct lần lượt là: A B C D E
Vậy bạn ghép để lấy số trùng: AB, AC, AD, AE. Rồi BC, BD, BE- rồi CD, CE .
Sau đó ghép các bảng ấy với nhau lọc số trùng tiếp à bạn?
Buổi chiều mình đả thử cách này rồi. Vẫn ko ra số 25 ..hic ko biết phải lọc sao

Không đúng! Phải có 2 người ăn và được ghép với nhau thì mới có số trùng. Còn bạn đang ghép 1-2 và 2-5 , 4-5 , 2-4 Thì sẽ không có số 25 là đúng rồi, bạn phải ghép 1-4 thí mới có số 25. Đúng không các CT
Theo mình phải có 3 người có số 25 thì mới ra số 25 được chứ 2 dàn có 25 lọc sao cỉng ko ra số 25..

Ý mình là học hỏi từ câc CT rồi tìm pp chơi cho mình chứ mình cũng chẳng có ý j cả vì mình thấy nhiều người vào đây có học hỏi j đâu chờ copy số thì gọi j là chơi
Thì pp này khó mà... giờ chỉ chờ bám thoii mà biết thì đã làm. Áo thủ roiif kekekeke

View attachment 66802View attachment 66803ngồi mò mẫm khoảng 2h cho đc ra kết quả khá bất ngờ lọc đc ra có 10s thôi các bác à đã tét từ hôm 21 ghép 3d 6 càng cho ra khá ít số ghép 4d với 7 càng cho ra 350s khá dễ chịu khi chơi 4d bỏ 1k mất 350k mà đc 9 củ em mới tập vẽ để hôm nay em làm chuột bạch đi thử 1 hôm xem sao bác nào có cùng làm chuột bạch với e hôm nay ko nếu nhiều người ủng hộ 6h kém 10 em sẽ post lên cho cả nhà cùng chơi ạ cám ơn
Hóng ahk

Em đang nghiên cứu tiếp để cho ra những con số chuẩn nhất giờ chưa thể chia sẻ vì là bản thử nghiệm thành công e sẽ chia sẻ cho các bác
Vậy là có chút hi vọng để bám càng rồi! Cố gắng lên giúp đỡ ae về bờb nhé! Thank b rast n!

cái vấn đề la lọc xuống 10s thì 1 thag an duoc mấy lần mới quan trog

Theo mình phải có 3 người có số 25 thì mới ra số 25 được chứ 2 dàn có 25 lọc sao cỉng ko ra số 25..
Ghép Vòng thì có 2 người là sẽ có số trùng. Còn ghép 3-4 lượt thì chỉ sắc xuất mới chúng thôi!