Hướng dẫn - Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct | Page 12 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Hướng dẫn Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct

View attachment 66802View attachment 66803ngồi mò mẫm khoảng 2h cho đc ra kết quả khá bất ngờ lọc đc ra có 10s thôi các bác à đã tét từ hôm 21 ghép 3d 6 càng cho ra khá ít số ghép 4d với 7 càng cho ra 350s khá dễ chịu khi chơi 4d bỏ 1k mất 350k mà đc 9 củ em mới tập vẽ để hôm nay em làm chuột bạch đi thử 1 hôm xem sao bác nào có cùng làm chuột bạch với e hôm nay ko nếu nhiều người ủng hộ 6h kém 10 em sẽ post lên cho cả nhà cùng chơi ạ cám ơn
Xin hỏi người anh em 10s cao thủ test này là ngày bao nhiêu đấy ạ? E cảm ơn cao thủ ạ

Ko phải là e lấy trùng giữa các chủ tịch đâu nhé e tét rồi nếu lấy trùng thì hôm ăn hôm ko e muốn tạo ra 1 pp mới hiệu quả nếu như bác nói thì nản chí quá

Ko phải là e lấy trùng giữa các chủ tịch đâu nhé e tét rồi nếu lấy trùng thì hôm ăn hôm ko e muốn tạo ra 1 pp mới hiệu quả nếu như bác nói thì nản chí quá
Còn duyên thì còn lên cho ae bám bạn ạ...khi nào gãy thì thôi...ai bắt mọi ng phải theo đâu...lên cho mọi ng tham khảo trùng máu thì phang...bạn ạ

View attachment 66802View attachment 66803ngồi mò mẫm khoảng 2h cho đc ra kết quả khá bất ngờ lọc đc ra có 10s thôi các bác à đã tét từ hôm 21 ghép 3d 6 càng cho ra khá ít số ghép 4d với 7 càng cho ra 350s khá dễ chịu khi chơi 4d bỏ 1k mất 350k mà đc 9 củ em mới tập vẽ để hôm nay em làm chuột bạch đi thử 1 hôm xem sao bác nào có cùng làm chuột bạch với e hôm nay ko nếu nhiều người ủng hộ 6h kém 10 em sẽ post lên cho cả nhà cùng chơi ạ cám ơn
Em vẫn không hiểu nếu lọc ngày 22/10/2020 thì chỉ có duy nhất có 1 cao thủ dàn đề có 93,96 là cao thủ Minh mẫn mà sao Sếp vẫn lọc trùng đc số này nhỉ? Vậy trùng với ai ạ????? E thắc mắc quá

Em vẫn không hiểu nếu lọc ngày 22/10/2020 thì chỉ có duy nhất có 1 cao thủ dàn đề có 93,96 là cao thủ Minh mẫn mà sao Sếp vẫn lọc trùng đc số này nhỉ? Vậy trùng với ai ạ????? E thắc mắc quá
Ngày 22/10 đề là 79 mà b

Ngày 22/10 đề là 79 mà b
Ý là Ghép ở dàn 1 ý, là chủ topic đã ghép qua 1 vài lần lấy trùng rồi cuối cùng tổng hợp lại để ghép với dàn 2
Mình làđang thắc mắc dàn 1 sao có 93,96 vì ko biết trước đấy ghép trùng với ai rồi

Đính kèm

• 642.3 KB Lượt xem: 105
Các bác phải biết là e phải bỏ công việc mò mẫm 2,5h đồng hồ để có kết quả tét 2 ngày liên tiếp ở đây nhé 1 chủ tịch trúng là ăn nhé
Nếu 1 CT trúng thì lấy trùng sao được kết quả trúng chứ?xin giải thích rõ hơn cho mình được ko ạ?

E đã nói nhiều lần rồi bác nhé e đang thử nghiệm ok e sẽ chia sẻ pp này chỉ cần 2 chủ tịch ăn là chén nhé vì e lọc từ 6 chủ tịch ra
E vẫn tin o bác và vào 2 hôm roiif hok nói nhiều húp văn nghệ 5k

Tầm 5h30 e bỏ việc để ghép dàn lên số cho các ae cùng chơi là bác biết rồi đấy
Mn bình luận nhiều mà thấy có người nói k hợp lý chút nào ,đọc rồi phải hiểu rõ nội dung ,bạn này đã nói là đang thử nghiệm mà cứ hỏi những câu dư thừa ,còn người ta đã mất công tìm tòi lọc số cho những ae nào cần ,còn ai biết rồi thì lướt qua ct khác đi hoặc xem thôi ,có ai bắt theo đâu mà cứ nói nghe chướng tai ,trên dd này tất cả là để tham khảo ,còn biết 100% trúng cả thế giới này giàu hết ,mà sx họ cũng ngừng quay ,các ct lên số hàng ngày có lúc toang mấy hôm liền ,bạn nào giỏi thì lên số 100% cho mn theo đi ,chứ cứ vào bl như dạy khôn người khác thì im cho lành ,tôi nghe thấy bức xúc lên mới vào góp ý ,còn bạn cứ làm theo đúng tâm của mih k có gì phải trình bày với ý kiến trái chiều ,mong bạn và các ace vẫn mm và rr hàng ngày

Vậy có thể chia sẻ pp không. Nếu lọc số thì đâu cần số của các CT và căn cứ vào đâu để loại bớt số bạn ơi.
Bạn ơi mỗi người 1 pp chơi ko ai giống ai nhưng khuyên bạn vào đây rồi cố gắng học lấy ít kiến thức cơ bản để khi ko có ai bám nữa vẫn lên đc số để chơi.tất nhiên ko ai đỏ ăn mãi đc cũng chả ai đen mãi nhưng học đc pp kết hợp lại tự lên dàn đó mới là điều đầu tiên.còn nhiều điều để phải học thêm nữa mới kiếm tiền đc từ bộ môn này. Chúc bạn thành công

Ý là Ghép ở dàn 1 ý, là chủ topic đã ghép qua 1 vài lần lấy trùng rồi cuối cùng tổng hợp lại để ghép với dàn 2
Mình làđang thắc mắc dàn 1 sao có 93,96 vì ko biết trước đấy ghép trùng với ai rồi
Ở đây ko phải là lấy trùng từ các ct mà là trùng loại, loại trùng bác hiểu chưa !