Lotto Bet - Cách vào tiền 1 hàng số Lotto bet, anh em tham khảo | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cách vào tiền 1 hàng số Lotto bet, anh em tham khảo

bạn *** cho mình hỏi cái đôi, sam, sảnh, cù, tư là sao ạ?! thật sự mình mù với đám này

** Vốn 20-30m : 1hang : 10-20-40-80-150 -> 500k. Lót đôi : 100-200k, sam : 50-100k. Cù, sảnh, tư : 100-500k
** Vốn dưới 20-30m : 1 hàng : 10-20-40-80 , đôi : 50-100k. Sam, sảnh, cù, tư : 50-200k
** Vốn 5m : 1hang : 10-25-50 : đôi, Sam, sảnh, cù, tư : 30-100k ,
** Vốn 500k-2m : 1 hàng : 10-20 , đôi, sam, sảnh , cu, tư: 20-30k . Vốn 500k chơi 1hag lên vốn rồi. Lót
<=> Lưu ý : e hô bing là ae thêm tiền vào Con big. Và e hô chơi 4hag ,ae bỏ hag trăm , ( e chỉ chơi 1 sảnh A ,duy nhất)
Cho e vào nhóm với ạ

Câu bắt 2c nhiều lắm
– : +3con giua lấy tổng và bóng dương chơi cho kỳ tiếp theo.
- # con hag ngàn + hag đơn vị : lấy tổng và bóng dương.
-# chục ngàn + hag trăm : tổng và bóng dương .
-# chuc +đơn vị Lấy tổng -1 , và bog dương.
-# đơn vi lấy c đó và bog dương ....
Câu kèo nhiều lắm cs ko hết nổi ae ak. Ae tet xem mấy câu này câu nào chạy ổn thì chiến. Chúc ae mm
Cám ơn ct học hỏi Suốt đời mà, cầu của ct mình sẽ tét xem cầu nào hay thì tk chơi, còn mình cũng đang chơi cầu tâm càng + bóng dương của kỳ trước chơi cho 2 đầu kỳ sau, cầu chạy bắt đầu vào tiền ăn 1,2 tay nghỉ chờ cầu tiếp theo. Thanks ct nhiều nhé

** Vốn 20-30m : 1hang : 10-20-40-80-150 -> 500k. Lót đôi : 100-200k, sam : 50-100k. Cù, sảnh, tư : 100-500k
** Vốn dưới 20-30m : 1 hàng : 10-20-40-80 , đôi : 50-100k. Sam, sảnh, cù, tư : 50-200k
** Vốn 5m : 1hang : 10-25-50 : đôi, Sam, sảnh, cù, tư : 30-100k ,
** Vốn 500k-2m : 1 hàng : 10-20 , đôi, sam, sảnh , cu, tư: 20-30k . Vốn 500k chơi 1hag lên vốn rồi. Lót
<=> Lưu ý : e hô bing là ae thêm tiền vào Con big. Và e hô chơi 4hag ,ae bỏ hag trăm , ( e chỉ chơi 1 sảnh A ,duy nhất)
A hô vào khung giờ nào nhiều ạ

30253
Các Bạn ạ nếu các bạn nợ nần vì thua lô đề như mình thì mình khuyên thật lên tìm hiểu về lotobet và tuyệt đối vào tiền theo như anh *** đã chia sẻ ở trên mình cũng như các Bạn khi xs truyền thống ngừng quay thì cũng tìm đến môn này và dc anh *** chia sẻ trên Livetream tối quá là cứ nuôi tứ quý ngũ quý sảnh và cù lũ sám cô
Tối qua theo anh *** vốn 2m lên dc 5m nhưng khi ko theo anh ấy nữa máu khát bạc lại nổi lên làm cho bay hết vốn mình nạp thêm 2m vào cũng bay sạch sạch còn lại khoảng mấy trăm k mình lại nuôi cho đến khi tuyệt vọng chẳng buồn xem kết quả thì sáng nay vào thấy trúng tứ quý
Em xin chân thành cảm ơn anh bởi những chia sẻ chân thành trên Livetream và đây cũng coi như bài học chung cho mọi người lên tìm hiểu kỹ và tuyệt đối tuân theo tỷ lệ vào tiền như anh *** đã chia sẻ
Cuối cùng chúc Anh cũng như các CT sức khoẻ thật tốt để đưa chúng em vào bờ chúc các bạn luôn luôn may mắn và giữ dc tâm trạng thật tốt khi chiến đấu với Lotobet

Sửa lần cuối:
View attachment 30253Các Bạn ạ nếu các bạn nợ nần vì thua lô đề như mình thì mình khuyên thật lên tìm hiểu về lotobet và tuyệt đối vào tiền theo như anh *** đã chia sẻ ở trên mình cũng như các Bạn khi xs truyền thống ngừng quay thì cũng tìm đến môn này và dc anh *** chia sẻ trên Livetream tối quá là cứ nuôi tứ quý ngũ quý sảnh và cù lũ sám cô
Tối qua theo anh *** vốn 2m lên dc 5m nhưng khi ko theo anh ấy nữa máu khát bạc lại nổi lên làm cho bay hết vốn mình nạp thêm 2m vào cũng bay sạch sạch còn lại khoảng mấy trăm k mình lại nuôi cho đến khi tuyệt vọng chẳng buồn xem kết quả thì sáng nay vào thấy trúng tứ quý
Em xin chân thành cảm ơn anh bởi những chia sẻ chân thành trên Livetream và đây cũng coi như bài học chung cho mọi người lên tìm hiểu kỹ và tuyệt đối tuân theo tỷ lệ vào tiền như anh *** đã chia sẻ
Cuối cùng chúc Anh cũng như các CT sức khoẻ thật tốt để đưa chúng em vào bờ chúc các bạn luôn luôn may mắn và giữ dc tâm trạng thật tốt khi chiến đấu với Lotobet
Vẫn còn a xuân tóc đỏ làm bạn cơ mak??

View attachment 30253Các Bạn ạ nếu các bạn nợ nần vì thua lô đề như mình thì mình khuyên thật lên tìm hiểu về lotobet và tuyệt đối vào tiền theo như anh *** đã chia sẻ ở trên mình cũng như các Bạn khi xs truyền thống ngừng quay thì cũng tìm đến môn này và dc anh *** chia sẻ trên Livetream tối quá là cứ nuôi tứ quý ngũ quý sảnh và cù lũ sám cô
nuôi từ lúc nào vậy bác ?