Về bờ - CÁM ƠN ANH MESSIVN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CÁM ƠN ANH MESSIVN

thanhlap

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
255
Điểm
133
Xu
0Xu
Cảm ơn anh MessiVN rất nhiều, em mới vào diễn đàn được mấy hôm nhiều số quá chưa biết như nào thì thấy anh lên số e theo từ ngày đấy trúng 4 buổi rồi. Em cắm xe từ tháng trước đến hôm nay trúng tiếp lô 27 của bác em chuộc được lại rồi thực sự rất cảm ơn bác. E thấy anh nói chốt 8 ngày ăn 6 ngày, trước đó e không biết nhưng e theo 4 buổi trúng 3 có 1 hôm ăn 2 nháy . Số anh lên rất chuẩn. Chúc anh và gia đình nhiều sức khỏe và may mắn.Thực lòng em cảm ơn anh rất nhiều, Quá may mắn khi vào diễn đàn gặp được anh

Chúc mg bác đã chuộc lại đc xe nhé

Bạn theo lô mb của cao thủ hay chơi cả đề nữa bạn

Hợp duyên theo là trúng ngay chúc mg nhé

Công nhận a ấy chốt lô hay theo có vài ngày mình cũng có lãi

Ct đg đỏ thì cứ bám thôi bác

Xin link chốt của bác cao thủ MessiVN này với

Chúc mg cứ thế bám càng thôi ng ae

Cảm ơn anh MessiVN rất nhiều, em mới vào diễn đàn được mấy hôm nhiều số quá chưa biết như nào thì thấy anh lên số e theo từ ngày đấy trúng 4 buổi rồi. Em cắm xe từ tháng trước đến hôm nay trúng tiếp lô 27 của bác em chuộc được lại rồi thực sự rất cảm ơn bác. E thấy anh nói chốt 8 ngày ăn 6 ngày, trước đó e không biết nhưng e theo 4 buổi trúng 3 có 1 hôm ăn 2 nháy . Số anh lên rất chuẩn. Chúc anh và gia đình nhiều sức khỏe và may mắn.Thực lòng em cảm ơn anh rất nhiều, Quá may mắn khi vào diễn đàn gặp được anh
CHÚC MỪNG NGƯỜI AE NHÉ. VẪN ĐANG ĂN TIẾP CHÚC CHO NHỮNG AE NÀO THEO TÔI TRẢ ĐƯỢC HẾT NỢ