Về bờ - ? Cám ơn cầu âm dương ngũ hành của thanh078 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ ? Cám ơn cầu âm dương ngũ hành của thanh078

Uh . chị nuôi gãy khung chị nghỉ. Hôm sau nó lại ra. Buồn ghê, thua khung đó dập mật luôn. Có cầu gì chia sẻ chị gỡ nợ với. Anh thanh078 đi rồi, hụt hẫng đàn em.
Đợi hết 2 dàn này c e gãy khung đó cũng cụt vốn hôm sau vào chơi thì nó về :(

Đợi hết 2 dàn này c e gãy khung đó cũng cụt vốn hôm sau vào chơi thì nó về :(
Hôm trước chị cũng xui lắm. Ảnh cho 5 dàn, ngày đầu về 3 dàn, chị nhìn k kỹ nên xóa có 2 dàn . nuôi suốt 3 dàn, mấy hôm sau mới phát hiện ra mình nuôi dàn đã ra, mất một số vốn. Đến dàn kia nuôi đến mút khung nghỉ thì hôm sau nó ra. Hết vốn luôn. Giờ còn theo dàn hôm nay ngày cuối, vái trời cho nó ra để gỡ gạt.

Mai vào nốt dàn ý nhẹ nhàng c à nếu tạch thì bỏ dàn kia đi c vì nếu k về chứng tỏ dàn đó dạo này có vấn đề rồi :(
Hôm trước cũng có dàn 30s. Gãy khung theo tiếp 3 ngày nó toang luôn. Nên chị thấy sợ.

Mình vẫn theo tiếp dàn 29s 1 khung nữa ạ ! Lọc dàn dưới trùng với dàn kia số nào thì đánh thêm phòng trường hợp cả 2 dàn đều về . Nếu k về mình bỏ k nuôi nữa

Mình vẫn theo tiếp dàn 29s 1 khung nữa ạ ! Lọc dàn dưới trùng với dàn kia số nào thì đánh thêm phòng trường hợp cả 2 dàn đều về . Nếu k về mình bỏ k nuôi nữa
Mai dàn 29s e kết sát kép với kép bằng lệch bt