Về bờ - Cảm ơn CT Giông Bão | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn CT Giông Bão

VUBAY1987

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
72
Điểm
118
Xu
10,000Xu
M là Vũ bẩy m oh Hải phòng lời đầu tiên cho m cảm ơn đến ADMin đã tổ chức được sân chơi cho ae tham khảo cầu khèo ,cảm ơn tới các CT ,và các cao thủ trên dđ ,chia sẻ cầu kèo cho ae ,lời cảm ơn sâu sắc tới CT Giông Bão rất nhiều đã cho m học được cách chia tiền và cách chơi sao có tỷ lệ cao nhất

Cảm ơn chủ tịch @GIONG_BAO đã vì ae mà soi cầu cs những kinh nghiệm xương máu của mình cho ae

Mấy ngày hn t cũng theo doi Bão khá nhiều cũng hay lên youtube coi Bão cs cầu kèo cảm thấy rất biết ơn , chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh

Công nhận trong diễn đàn thấy các chủ tịch nào cũng có tâm giúp đỡ ae hết mình

Chúc mừng chủ thớt nhé , bác đã gỡ lại đc nhiều chưa

Cảm ơn chủ tịch e cũng học đc rất nhiều điều từ chủ tịch , về cầu soi cầu cũng như pp chơi và cách vào tiền

Tôi cũng đánh theo cầu kèo trên youtube, vẫn ổn phết , cám ơn anh em đã nhiệt tình chia sẻ

Ae chia vốn cho hợp lý chỉ theo ct bão thôi mà về bờ .tôi cũng đang bám theo đây

Mong là theo chủ tịch sẽ sớm về bờ

T hay chơi cầu bạc nhớ của a BÃO

M là Vũ bẩy m oh Hải phòng lời đầu tiên cho m cảm ơn đến ADMin đã tổ chức được sân chơi cho ae tham khảo cầu khèo ,cảm ơn tới các CT ,và các cao thủ trên dđ ,chia sẻ cầu kèo cho ae ,lời cảm ơn sâu sắc tới CT Giông Bão rất nhiều đã cho m học được cách chia tiền và cách chơi sao có tỷ lệ cao nhất
Bác theo chủ tịch đánh mỗi dàn hay đánh cả 3c 4c nữa vậy

Các ct trong diễn dàn ai cũng có tâm với ae hết , vào dđ học hỏi đc rất nhiều thứ k đánh loạn giống như lúc trc

Chúc ae nào chưa tìm đc ct thì sẽ sớm tìm đc ct hợp với mình để bám về bờ tìm các ct nào đang dây đỏ mà theo