Về bờ - Cảm ơn Thanung777 thi mùa Covid | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Cảm ơn Thanung777 thi mùa Covid

vu479

Thiếu Tá
Điểm cảm xúc
7,709
Điểm
335
Xu
10,000Xu
Đúng lúc cả nước đang gồng mình chống dịch, rất nhiều thành viên trên diễn đàn có nhiều thời gian rảnh, tranh thủ kiếm lúa từ giải mã số học. Có cuộc thi, có cao thủ thật xuất sắc để anh em bám gót vào bờ. Chúc Thanung77 luôn mạnh khoẻ, gia đình hành phúc, luôn luôn nhiệt tình chốt số trên diễn đàn để có nhiều thành viên theo bước đánh sập thành Nhà Đồng. Hy vọng một ngày không xã Thanung77 có tên trong Cao thủ chốt số trên diễn đàn.

Đúng lúc cả nước đang gồng mình chống dịch, rất nhiều thành viên trên diễn đàn có nhiều thời gian rảnh, tranh thủ kiếm lúa từ giải mã số học. Có cuộc thi, có cao thủ thật xuất sắc để anh em bám gót vào bờ. Chúc Thanung77 luôn mạnh khoẻ, gia đình hành phúc, luôn luôn nhiệt tình chốt số trên diễn đàn để có nhiều thành viên theo bước đánh sập thành Nhà Đồng. Hy vọng một ngày không xã Thanung77 có tên trong Cao thủ chốt số trên diễn đàn.

Cảm ơn diễn đàn và các cao thủ

Chúc diễn đàn ngày càng phát triển để có thêm những cao thủ đẳng cấp như bác @Thanung77

Bác ý đứng đầu cuộc thi luôn theo sắp về bờ rồi

CHÚC MỪNG AE ĐÃ VỀ BỜ

Cảm ơn Diễn đàn đã tạo ra sân chơi giải mã số học thật là tuyệt vời , với nhiều cao thủ giỏi đã giúp đỡ nhiều ae về bờ, cảm ơn ct @Thanung77 đã chia sẻ những con số quá xuất sắc cho tất cả các ae bám theo, luôn chúc các AD và các ct mạnh khỏe, bình an, hạnh phúc