Thông báo - Cám ơn vì tất cả và Hẹn gặp lại | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thông báo Cám ơn vì tất cả và Hẹn gặp lại

Mới bắt đầu bộ môn lô khung sau bao tháng ngày theo dõi. Giờ lại nghe tin sét đánh. Buồn quá

vào đd đc 2 năm giờ đã trả đc hết nợ, giờ nghe dd đóng buồn thật sự ạ

Chúc tất cả ae mọi điều tốt đẹp nhất! Hẹn gặp lại!!!

QUÃNG THỜI GIAN SỐNG VÀ HOẠT ĐỘNG VÀ BAO ĐAM MÊ CÙNG AE DIỄN ĐÀN GIẢI MÃ SỐ HỌC NAY CŨNG ĐÃ TẠM KHÉP LẠI Ở ĐÂY KÍNH CHÚC BAN QUẢN TRỊ TẬP ĐOÀN CÁC CHỦ TỊCH CÙNG AE CAO THỦ LUÔN VUI KHỎE VẠN SỰ NHƯ Y...💓💓💓⛵⛵⛵😛😛😛❤️❤️❤️

Đang xa bờ mà đong cua vậy bit lam sao trời

Dẫu biết rằng rồi thời điểm này cũng sẽ đến. Nhưng thực sự rất buồn và hụt hẫng.
Cám ơn các AD, Chủ Tịch, Cao Thủ và doanh nhân số học đã hàng ngày miệt mài ngâm cứu, chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau
Chúc tất cả Đại GD GMSH mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống cũng như con đường sự nghiệp mới của mình.
Love love all.

xin cảm ơn các chủ tịch, với 2 năm vào diễn đàn, đã học đc rất nhiều thứ, bao nốt thăng nốt trầm, có lúc hàng tháng trời ko có đồng nào, có tháng thì như tiên ( 1 tháng lãi 500m), dù sao cũng rất cảm ơn toàn thể ae trong diễn đàn đã chia sẻ cầu kèo, cách giữ vốn.... nhưng lòng tham thì khó nói. ae hãy bình tĩnh nhé, còn tôi lại tu tiếp đây hj hj

Cảm Ơn Ad Đã Tạo Ra Một Sân Chơi Đầy Nhiệt Huyết Và Đúng Bửa Tiệc Nào Cũng Có Lúc Phải Tàn .... Cũng Như Một Người Giáo Viên Vậy Khi Họ Dạy Cho Bạn Hết Những Cuốn Sách Mà Họ Biết Thì Người Ta Sẽ Dừng Lại Và Không Cần Phải Dạy Cho Bạn Nữa ...... Vì Bạn Đã Biết Hầu Hết , Mọi Cách Và Học Thuộc Hết Những Thứ Mà Bạn Cần Biết !
Giờ Là Lúc Mà Bạn Cần Phải Đem Hết Những Kiến Thức Mà Bạn Biết Được Suốt Bao Năm Qua Đã Tích Luỹ , Hãy Vận Dụng Nó Một Cách Khôn Khéo Nhất Có Thể Để Đem Về Cho Mình Những Thành Quả Lớn Nhất !
Lời Sau Cùng Xin Chân Thành Cảm Ơn Đến Đội Ngũ Hỗ Trợ, Cùng Các Admin Diễn Dàn Cũng Như Là Các Cao Thủ Chủ Tịch Trong Suốt Quảng Thời Gian Qua Mọi Người Đã Thật Sự Vất Vã Rồi ! Xin Cảm Ơn Mọi Người Chúc Mọi Người Có Thật Nhiều Sức Khoẻ Và Luôn Gặt Hái Thêm Những Thành Công Trong Cuộc Sống Sau Này Của Mọi Người .
Chúc Tất Cả Mọi Người Trong Gruop Thật Nhiều Sức Khoẻ Và Thành Công ! ☺️☺️🥰🥰❤️❤️🍻🍻💐💐💐
------------ Có Duyên Ắt Sẽ Gặp Lại -------------

Xin chào tất cả anh, chị, em diễn đàn thân mến!
Với hơn 3 năm nỗ lực phát triển, ban đầu chỉ là một nhóm nhỏ tại Facebook giờ đây Giải Mã Số Học đã phát triển tới hơn chục ngàn thành viên sinh hoạt tại diễn đàn caothusohoc.com.
Chúng tôi thực sự rất cảm kích với những yêu mến mà anh, chị, em đã dành cho đội ngũ Admin, MC và các cao thủ chốt số tại diễn đàn.
Trong những năm qua, diễn đàn đã như là một ngôi nhà số 2 của tất cả ace yêu mến bộ môn số học.
Giông Tố tin rằng với sứ mệnh của mình Giải Mã Số Học đã phần nào là 1 sân chơi lành mạnh, trong sạch và hơn cả một diễn đàn trao đổi kinh nghiệm thuần túy.
Nhưng bữa tiệc nào cũng sẽ phải đến lúc chia tay, Ban Quản trị diễn đàn rất buồn khi phải thông báo: "Bắt đầu từ ngày 8/5/2022 Giải Mã Số Học sẽ chính thức dừng hoạt động". Chúng tôi biết đây là một thông tin buồn đối với nhiều ae yêu quý diễn đàn caothusohoc.com. Nhưng nó là điều tất yếu để chúng ta bắt đầu một cuộc hành trình mới.

Rồi đây sẽ không còn những MC chia sẻ những kinh nghiệm về xổ số trên các buổi livestream hay những con số tham khảo mỗi ngày của cao thủ nữa... Hi vọng những kiến thức mà tất cả các thành viên diễn đàn tạo dựng trong những năm qua sẽ giúp ích phần nào cho ae đam mê bộ môn này.

Một lần nữa, cho GIÔNG TỐ xin thay mặt đội ngũ QTV diễn đàn Giải Mã Số Học cám ơn tất những tình cảm trân quý của mọi người. Hẹn một ngày nào đó có duyên chúng ta sẽ gặp lại.

**Lưu ý rằng: Tất cả các thương hiệu mang tên Giải Mã Số Học xuất hiện trên các nền tảng Youtube, Fanpage sẽ đều là giả mạo. Các MC, Admin, Cao thủ diễn đàn cũng không hoạt động với bất cứ hình thức nhóm thu phí nào.
Mong tất cả anh, em diễn đàn tỉnh táo trước các thông tin sai lệch.
Sao buồn vậy chủ tịch, em mới vào chưa được một tuần...

Nghe tin mà lòng đau như cắt da cắt thịt mới Theo CT phan bảo được 1tuan để về bo mà diễn đàn lại nghỉ buồn quá CT ơi không biết làm sao bây giờ nữa ạ ước gì diễn đàn mãi mãi hoạt động để đưa những người lỡ xa vào con đường nay về bo an toàn thì tốt quá ạ dù mình mới vào nhưng cũng chúc tất cả toàn thể đại gia đình giải mã số học mạnh khỏe ạ

Xin chào tất cả anh, chị, em diễn đàn thân mến!
Với hơn 3 năm nỗ lực phát triển, ban đầu chỉ là một nhóm nhỏ tại Facebook giờ đây Giải Mã Số Học đã phát triển tới hơn chục ngàn thành viên sinh hoạt tại diễn đàn caothusohoc.com.
Chúng tôi thực sự rất cảm kích với những yêu mến mà anh, chị, em đã dành cho đội ngũ Admin, MC và các cao thủ chốt số tại diễn đàn.
Trong những năm qua, diễn đàn đã như là một ngôi nhà số 2 của tất cả ace yêu mến bộ môn số học.
Giông Tố tin rằng với sứ mệnh của mình Giải Mã Số Học đã phần nào là 1 sân chơi lành mạnh, trong sạch và hơn cả một diễn đàn trao đổi kinh nghiệm thuần túy.
Nhưng bữa tiệc nào cũng sẽ phải đến lúc chia tay, Ban Quản trị diễn đàn rất buồn khi phải thông báo: "Bắt đầu từ ngày 8/5/2022 Giải Mã Số Học sẽ chính thức dừng hoạt động". Chúng tôi biết đây là một thông tin buồn đối với nhiều ae yêu quý diễn đàn caothusohoc.com. Nhưng nó là điều tất yếu để chúng ta bắt đầu một cuộc hành trình mới.

Rồi đây sẽ không còn những MC chia sẻ những kinh nghiệm về xổ số trên các buổi livestream hay những con số tham khảo mỗi ngày của cao thủ nữa... Hi vọng những kiến thức mà tất cả các thành viên diễn đàn tạo dựng trong những năm qua sẽ giúp ích phần nào cho ae đam mê bộ môn này.

Một lần nữa, cho GIÔNG TỐ xin thay mặt đội ngũ QTV diễn đàn Giải Mã Số Học cám ơn tất những tình cảm trân quý của mọi người. Hẹn một ngày nào đó có duyên chúng ta sẽ gặp lại.

**Lưu ý rằng: Tất cả các thương hiệu mang tên Giải Mã Số Học xuất hiện trên các nền tảng Youtube, Fanpage sẽ đều là giả mạo. Các MC, Admin, Cao thủ diễn đàn cũng không hoạt động với bất cứ hình thức nhóm thu phí nào.
Mong tất cả anh, em diễn đàn tỉnh táo trước các thông tin sai lệch.
Hành trình mới là đâu chủ tịch nhớ cho anh em link để anh em vào với nhé chủ tịch

Cám ơn Ad ! Cám ơn các chủ tịch! Cám ơn các cao thủ Huyền thoại ! Cám ơn cao thủ tốp 1! Cám ơn cao thủ thần tượng! Chỉ biết cám ơn vì vào diễn đàn theo học được rất nhiều. Thắng có thua có nhưng chiến thắng rất nhiều. Diễn đàn đóng buồn quá!!

3 năm như một cơn gió thoảng qua . Về bờ ra đảo liên tục . Chẳng cái gì là trường tồn vĩnh viễn . Sứ mệnh 3 năm chúc mừng những anh em nào về bờ . Chia buồn với những anh em chưa về bờ
Với mình cũng đã có lúc về bờ rồi lại ra đảo . Giờ diễn đàn đóng cửa thôi cũng đến lúc mình nên dừng lại tất cả tập trung lại công việc hàng ngày , nợ thì trả dần , không nợ thì nhẹ đầu.
Từ mai cũng đi đổi hết sdt , xoá app ku , khoá hết tài khoản bank . Đổi một diện mạo mới cho mình .
Cảm ơn các cao thủ , chủ tịch , cảm ơn anh chị em diễn đàn GMSH .
Chúc mọi người gặp nhiều may mắn trong cuộc sống

3 năm như một cơn gió thoảng qua . Về bờ ra đảo liên tục . Chẳng cái gì là trường tồn vĩnh viễn . Sứ mệnh 3 năm chúc mừng những anh em nào về bờ . Chia buồn với những anh em chưa về bờ
Với mình cũng đã có lúc về bờ rồi lại ra đảo . Giờ diễn đàn đóng cửa thôi cũng đến lúc mình nên dừng lại tất cả tập trung lại công việc hàng ngày , nợ thì trả dần , không nợ thì nhẹ đầu.
Từ mai cũng đi đổi hết sdt , xoá app ku , khoá hết tài khoản bank . Đổi một diện mạo mới cho mình .
Cảm ơn các cao thủ , chủ tịch , cảm ơn anh chị em diễn đàn GMSH .
Chúc mọi người gặp nhiều may mắn trong cuộc sống
hay, ý kiến chuẩn