Tâm sự - Cần 1 lời khuyên | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Cần 1 lời khuyên

Chơi k pp chỉ có chết, bỏ thời gian ra học trước rồi hãy nghĩ tới kiếm tiền, thắng nhanh thì cũng thua nhanh

Có công việc thì cứ đi làm đi bác... rảnh rỗi lúc nào thì vào rình rập vài tay ăn xong nghỉ..bet thua lỗ nhiều chỉ vì ham chơi cả ngày đó bác.. phải giữ cho mình cái đầu luôn tỉnh táo.vi bet 3phut quay 1lan .. nên dễ bị cuốn lắm

Mình là công nhân thag 7tr.may ngày zui chơi thua nhìu mắt 100tr.vua làm vừa chơi thua nhìu wa.jo dag nợ.mjh có ý định nghỉ hẳn ở nhà để chơi.cac b xem như vậy đk ko.mjh bất lực thật zui.neu ở nhà mà ko kiếm đk thì có lẽ mình đi tự tử
A đừng nghĩ vậy cứ từ từ sẽ giải quyết được vấn đề thôi, nên theo các cao thủ chơi

Mình là công nhân thag 7tr.may ngày zui chơi thua nhìu mắt 100tr.vua làm vừa chơi thua nhìu wa.jo dag nợ.mjh có ý định nghỉ hẳn ở nhà để chơi.cac b xem như vậy đk ko.mjh bất lực thật zui.neu ở nhà mà ko kiếm đk thì có lẽ mình đi tự tử
Vâng tôi. Nghỉ người ngu ngốc như anh em chết là hết ??
Họ nghĩ như vậy..
Anh em thì nghĩ thế nào

Chơi k pp chỉ có chết, bỏ thời gian ra học trước rồi hãy nghĩ tới kiếm tiền, thắng nhanh thì cũng thua nhanh
Mjh tìm hiểu zui.jo mịh chỉ chơi 1doi và bán sanh.b thấy đi ko.mjh vừa làm vừa chơi non nog ko kiem chế dk

Toi cung no 400tr rui nhung van phai song ma rả nợ thui từ từ rui co cach giai quyet đừng nghĩ quẩn nhe

A đừng nghĩ vậy cứ từ từ sẽ giải quyết được vấn đề thôi, nên theo các cao thủ chơi
Sag day đi làm.trua đk nghỉ có nữa tiếng.toi về thì có con cái và vô.vk mình ko bịt mịh chơi.duog như ko có tg rảnh

Vâng tôi. Nghỉ người ngu ngốc như anh em chết là hết ??
Họ nghĩ như vậy..
Anh em thì nghĩ thế nào
Nếu như anh em ko chết..
Anh em hay dùng cách của mình..
Anh em hãy nghi tại sao mình lại chết.. Tại sao mình thua..
Tại sao mình lại theo người ta
Tại sao vào diễn đàn thì sẽ giàu nghĩ lại...
Suy nghĩ kỹ trước khi chết... Nhé anh em..
Tôi cứu người biết yêu thương, biết hy vọng, niềm tin

Nếu như anh em ko chết..
Anh em hay dùng cách của mình..
Anh em hãy nghi tại sao mình lại chết.. Tại sao mình thua..
Tại sao mình lại theo người ta
Tại sao vào diễn đàn thì sẽ giàu nghĩ lại...
Suy nghĩ kỹ trước khi chết... Nhé anh em..
Tôi cứu người biết yêu thương, biết hy vọng, niềm tin
Mog b jup.2 ngày zui t xin nghỉ ở nhà để chơi tập chung và chia nhỏ mục tiêu.t dah ban sah và 1doi.nap 1tr vào ngày kiếm đk 1tr.nhug cứ có thêm 2 3tram là lại am

tôi hiểu và thông cảm cho anh em
anh em muốn một nơi cho mình về bờ
và từ đó mình quên tất cả.. Đúng không anh em @ALL

Mình cũng vậy chơi lo ngoài chết 300tr vợ con về nhà ngoại vay tiền lãi ngày nhiều lần cũng muốn chết đi nhưng lại nghĩ đến các con bo me nên không làm được nay biết đến gần mình sẽ cố theo CT để về bo an toàn chờ xs quay thôi để vào bờ