Tâm sự - CẦN 1 PHƯƠNG TRỜI MỚI ^_^ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự CẦN 1 PHƯƠNG TRỜI MỚI ^_^

Tao 29 mùa củ khoai, gđinh ok, công việc ok, nhà cửa thì chưa có vẫn đang kiếp ở trọ.
Sao tao thấy bi quan với cuộc sống này quá thấy nhiều ae chơi ăn được kiếm ra cơm áo gạo tiền mà tao dính vào là mất hết. Lắm hôm buồn đời đéo biết mình sống vì cái gì, muốn gì, thích gì nữa....:cautious:
Tao cảm thấy bất lực quá đi, giá như tao chơi ăn thì chắc có lẽ tao có thêm 1 ít động lực cho cuộc sống này hơn rồi. Dcm có bác nào giống tao k? Cho tao 1 niềm tin vào bản thân để tao có thể tiếp tục chơi kiếm gỡ lại số vừa mất với đi.
:((

Minh coa gia đinh rùi đây lỡ dính vao sâu quá ko có lối thoát

Thôi bác ơi,suy nghĩ, buồn làm gì nhiều.bác làm như thế cũng có lấy lại những gì đã mất được đâu.bây giờ cứ phải thật bình tĩnh, nóng vội thời điểm này không giải quyết vấn đề gì lại còn suy sụp tinh thần rồi cả về vật chất nữa.bác cứ từ từ rồi theo các chủ tịch trong diễn đàn của mình.rồi sẽ có một ngày bác gỡ lại được những gì mình đã mất và còn rr hơn nữa đấy bác ạ.em chẳng biết nói gì hơn là chỉ biết động viên những người ae có cùng hoàn cảnh và cảnh ngộ giống như mình vậy.thôi cứ phải cố gắng lên bác nhé, tất cả phải đứng lên từ đôi chân của chính mình thôi bác ạ.em xin chúc bác có một ngày sẽ cười rất tươi và tự hào với cuộc sống mà mình đang có ạ.cố lên NAE...

Kiếp lô đề hay đỏ đen có bao giờ gọi là thắng đâu. Nợ thì có thể làm chả dần. Còn chơi nữa thì còn nợ. Xác định là thế đi