Cầu MB - Cần cầu càng | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cần cầu càng

kimchinam

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
308
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Chào các cao thủ, em bắt càng kém quá. Thử test 8 càng mà vẫn xịt liên tục. Ai có chia sẻ lên đây tiện ace tham khảo với ah, cảm ơn mọi người

Bạn có cách chơi gi ko mà cần tìm càng, tim càng được thì trước tiên phải tim được BTD

Chào các cao thủ, em bắt càng kém quá. Thử test 8 càng mà vẫn xịt liên tục. Ai có chia sẻ lên đây tiện ace tham khảo với ah, cảm ơn mọi người
8 càng thì bạn lấy tổng giải đăc biệt và bóng dương lên loại 2 càng nhé

8 càng thì bạn lấy tổng giải đăc biệt và bóng dương lên loại 2 càng nhé
Mình cũng chơi 8 càng loại tổng đề vs bóng dương thôi.ví dụ như hôm qua đề về 80 thì hôm nay bỏ càng 8vs3

Mình chia sẻ ở bài 3 càng thông đó.
Lấy hàng vạn và hàng đơn vị giải đb ngày t2 hàng tuần làm càng ghép với 100s để nuôi tuần nhé

Lấy tất giải 7 làm càng
Càng nào trùng nhiều lấy thêm càng bóng và lấy càng đó làm càng bt
Cách 2: lấy các giải 6 làm càng
Mình hay bắt ở 2 giải đó
Chạy đâu bắt đó
Mấy hôm nay đang ăn giải G6.3 lấy cả bóng và tâm càng làm càng bt

E tham khảo nếu thấy hợp lý thì áp dụng nhé.
Loại càng về hôm trước và 09, nếu bệt càng chấp nhận thua, Càng 09 ít về vì dạng khan. Như vậy ta có 7 Càng để chơi, Cầu nào rồi cũng gãy nhưng tôi hay chơi theo cách vậy. Ace test và cân nhắc kỹ nếu áp dụng, chúc ace may mắn.