Thảo luận - Cần lắm cao nhân chỉ giáo. | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cần lắm cao nhân chỉ giáo.

Lấy tổng đề hôm trước + bóng dương là loại đc
Lấy tổng đề hôm trc lấy hàng đv và bóng dướng hả bác. Ví dụ đb hôm trc là 54004. Có 5+4+4=13 loại càng 38 phải ko bác.cảm ơn bác nhé

Lấy tổng đề hôm trước + bóng dương là loại đc
Loại theo tổng toi vẫn đang áp dụng ăn ít nhưng an toàn. 30 ngày gần nhất thua 2 ngày .thua chão lên ăn ngay hôm sau hôm nay an toàn thì loại 0,1,6 là oke . Còn ko loại nốt càng 5 nữa

Loại theo tổng toi vẫn đang áp dụng ăn ít nhưng an toàn. 30 ngày gần nhất thua 2 ngày .thua chão lên ăn ngay hôm sau hôm nay an toàn thì loại 0,1,6 là oke . Còn ko loại nốt càng 5 nữa
Mình thấy loại càng theo tổng và bóng dương hôm trước ok đấy vừa tét xong

Lấy tổng đề hôm trc lấy hàng đv và bóng dướng hả bác. Ví dụ đb hôm trc là 54004. Có 5+4+4=13 loại càng 38 phải ko bác.cảm ơn bác nhé
Hâhhaa gà thế .. hôm qua 42 là tổng 6 thì bạn lấy 6 và bóng dương của nó là 1 .. loại 1,6 ok đánh 8 càng cho chắc

Hôm nay tôi có hai càng thủ khung cuối càng 3,9 anh em tham khảo vào hơn những càng kia một chút nhé. Chú ý khung ngày cuối ( con đầu vào và con cuối cùng của gdb ngày thứ 2) báo càng 3.9

Mình thấy loại càng theo tổng và bóng dương hôm trước ok đấy vừa tét xong
Ăn nhỏ nhưng chắc ko cầu kèo gì gép 80 số loại kép bằng kép lẹch phang. Hôm nào ra kép thua.thua chão tiếp. Đỡ đau đầu

Hôm nay tôi có hai càng thủ khung cuối càng 3,9 anh em tham khảo vào hơn những càng kia một chút nhé. Chú ý khung ngày cuối ( con đầu vào và con cuối cùng của gdb ngày thứ 2) báo càng 3.9
Thật sự mình hok hứng thua với ít càng mình cứ 8 càng giã... hihi t