Lotto Bet - Cần lắm một đường cầu tài xỉu đánh lâu dài | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Cần lắm một đường cầu tài xỉu đánh lâu dài

Theo Kinh nghiệm thua tha của mình thì cs Cho b 2 cách chơi
1 rình cầu gãy,
2 rình cầu bệt
Đặt chỉ tiêu ăn và thua rõ ràng mới có cơ hội kiếm được gói mì tôm từ bét nhé, ko thì bay sạch sẽ luôn đấy ạ
rình kiểu gi hả ban trả ??

B cứ bem thế này cho e chuyên bẻ cầu 3 tức là nó về 3 tay thì bẻ trong 3 tay và chỉ 3 tay thôi đảm bảo cuối tháng có lãi bem cả 5d 1m a, b cho nhanh ngày +5 -10 đúng thế là nghỉ mk thì đi từ 100k nên cứ 400-500k là mk out mất thì hết 800-1củ là nghỉ
Tỉ lệ cứ 1-2-5 dã thôi. Và chỉ đánh như thế ko đánh kiểu khác nhất là thấy nó bệt nhiều rồi thì mk vào

B cứ bem thế này cho e chuyên bẻ cầu 3 tức là nó về 3 tay thì bẻ trong 3 tay và chỉ 3 tay thôi đảm bảo cuối tháng có lãi bem cả 5d 1m a, b cho nhanh ngày +5 -10 đúng thế là nghỉ mk thì đi từ 100k nên cứ 400-500k là mk out mất thì hết 800-1củ là nghỉ
Tỉ lệ cứ 1-2-5 dã thôi. Và chỉ đánh như thế ko đánh kiểu khác nhất là thấy nó bệt nhiều rồi thì mk vào
Muốn
Tránh cầu bệt ntn ct nhỉ

Khoai quá bác nhỉ
Gan như không làm lại được phải co tính kiên nhẫn moi chơi được minh nghiên cuu gần 3 năm ma vẫn không trị được nó mấy hôm nay không ăn được vì ức chế phải ra phương pháp mới được

t có 1 cầu nhưng phải cực kì kiên nhẫn mới có đều ngày công, ngồi đúng 1 chu kì đánh đều tay 50 ván hoặc đánh đều tới khi đủ chỉ tiêu thì nghỉ, k gấp k chão thì ok 👌

t có 1 cầu nhưng phải cực kì kiên nhẫn mới có đều ngày công, ngồi đúng 1 chu kì đánh đều tay 50 ván hoặc đánh đều tới khi đủ chỉ tiêu thì nghỉ, k gấp k chão thì ok 👌
Chia sẻ đi cao thủ ơi cho anh em luyệnn với

Chia sẻ đi cao thủ ơi cho anh em luyệnn với
vào lotobet sảnh B lấy 2 đầu tiên kết quả cộng vào( lấy hàng đơn vị, vd: 29=11 thì lấy 1, lớn hơn 5 thì ván sau chơi Tổng 5 banh là Tài, nhỏ hơn 5 thì Xỉu mà = 5 thì bỏ ván đó) chơi đều k gấp tới khi có lãi dừng, cầm bn cũng k sợ cháy acc, cầu này của cao thủ diễn đàn tha hồ test, cầu nay kiếm cơm khỏe