Thảo luận - Cần mọi người chỉ đường để về bờ Với số vốn 150 triệu hiện đang âm 600 triệu | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cần mọi người chỉ đường để về bờ Với số vốn 150 triệu hiện đang âm 600 triệu

TKDD7404

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
15
Điểm
103
Xu
10,000Xu
Chào tất cả mọi người. Mình là người mới tham gia diễn đàn nhưng cũng chơi bộ môn số học này lâu rồi nhưng vẫn bị cuốn và u mê nên đã mất nhiều. công việc thì bê tha lúc nào cũng nghĩ tiền tiền nên không làm ăn gì được.
Mọi người có phương pháp gì có thể về bờ được trong khoảng 2 tháng để kéo lại 600 triệu từ số vốn còn lại là 150 triệu không
rất mong sự giúp đỡ từ các cao thủ
mọi người có pp gì hay chia se giúp mình với cảm ơn tất cả mọi người đã đọc bài viết của mình
Ai ko quân tâm có thể bỏ qua xin đừng nói lời cay đắng

Chào tất cả mọi người. Mình là người mới tham gia diễn đàn nhưng cũng chơi bộ môn số học này lâu rồi nhưng vẫn bị cuốn và u mê nên đã mất nhiều. công việc thì bê tha lúc nào cũng nghĩ tiền tiền nên không làm ăn gì được.
Mọi người có phương pháp gì có thể về bờ được trong khoảng 2 tháng để kéo lại 600 triệu từ số vốn còn lại là 150 triệu không
mọi người có pp gì hay chia se giúp mình với cảm ơn tất cả mọi người đã đọc bài viết của mình
Phương pháp thì nhiều lắm ( trong phần thảo luận và cầu kèo) . Theo mình thì bạn từ từ hay vào tiền , bạn lật lại các trang trọng phần thảo luận , đọc , đúc kết , và tự mình lên số cho chính bản thân mình ( lúc đó mới có tiếng kết ) . Và bạn cũng NÊN chọn cho mình 1 loại để chơi , ví dụ như chỉ đề hoặc 3 càng đề ....ko nên chia nhỏ vốn vào các mục khác ( tránh đc thằng miền xuôi nuôi thằng ngược) và phải đặt ra cái chỉ tiêu cụ thể ( tiền lãi mỗi kỳ , hoặc tiền vào giới hạn ) . Thua hôm sau làm lại và ko đc dính đến bets . Chúc bạn sớm tìm đc đúng đường đi cho chính bản thân mình

Đéo có cách nào hết 600 triệu tiền đó là tiền mất ông đang tính lấy tiền 150 triệu ông đang có để tìm cái mất thì mất luôn 150tr quản lý tài chính mỗi ngày kiếm 3-5 triệu với vốn đó thì khả quan chứ kiểu thấy thông r big bigg để gỡ nóc nhà kubet thì kubet nó gỡ ông thôi

Bạn thử nghiệm 30tr đánh giàn đề 65s của 1 ct nào bạn chia vốn ra đánh đúng 3 ngày ngày 1 vào 5tr nếu gãy,ngày 2 vào 10tr, và ngày 3 vào 15tr

Thứ 1 bác phải giữ vững tâm lý ổn định đặt chỉ tiêu và nghiêm túc thực hiện chỉ chơi 1 bộ môn thôi
Thứ 2 : chia số vốn 150tr ra làm nhiều phần và xác định về bờ gỡ 600tr là cả 1 quá trình dài
Thứ 3 : nghiêm túc thực hiện mỗi ngày theo đúng kế hoạch đã đặt ra ví dụ như mình hay chơi lô khung
Vốn ban đầu 13tr chia làm 3 khung trong 6 ngày mỗi khung 2 ngày
Ngày 1 đánh 25/1 số - ngày 2 đánh X2 lên gãy là bỏ không theo
Tổng vốn 6 ngày 450d = 12tr200k mình dự trù 13tr
Đánh theo cao thủ đang đứng đầu bảng xếp hạng lô khung 2 ngày MB tháng lãi bằng tiền vốn là nghỉ cứ đủ là dừng

Tôi chỉ góp ý kiến cho ae nhe.còn 150tr làm vốn thì bạn đã hơn nhiều ae trong Diễn Đàn đó.Nếu bạn thật sự làm chủ cuộc chơi thì gỡ lại 600tr ko khó. Có mấy cái này bạn cần lưu ý và phải tuân theo thì bạn mới gỡ dc.
1- Tâm Lý vững.Kiên trì lỳ và cái đầu lạnh
2- 150tr Chọn chơi 1,2,3 thể loại VD nhé theo bất cứ môn nào phải chia vốn cho tỉ lệ thấp nhất 5 ngày.Bạn có thể TK dàn chắc ăn nhất là 3D hàng ngày của các chủ tịch lô 2 số và 3 số.theo CT nào thì phải do Duyên của bạn hợp ai.
3- Đặt ra chỉ tiêu ngày lãi đâu nghỉ đó rút hết về để tránh (Tham.) Tức là tham lam đó.
4- chơi theo đúng pp và tỉ lệ của bản thân đề ra.
Bạn có thể tham khảo những kinh nghiệm về bờ khác của ae trong Diễn Đàn để thêm kinh nghiệm

Cái cuối cùng tôi cho bạn TK bạn có thể bám theo bác Saigon999 theo MN và MB đánh theo đúng tỉ lệ của bác đưa ra trong đó có lô.Đề 3D.4D bạn vào bản tin cao thủ ấy nếu tôi nhớ ko nhầm theo ô đúng tỉ lệ 1 tháng cũng dc 80m.đấy là khi ô đen quá còn tháng nào Hên thì gấp 2,3 tùy theo A ấy bắt dc nhiều 4D/1 tháng ko.Nhưng tỉ lệ của A ấy rất đều/1 tháng. Chúc bạn vững bước sớm về bờ.