Thảo luận - Cần tìm ra phương pháp để làm lại cuộc đời | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cần tìm ra phương pháp để làm lại cuộc đời

Nên bỏ hẳn bet và tài xỉu đi c k chơi lại đc với máy đâu tất cả là cờ bạc bịp hết. Trc tiên phải để đầu óc n thoải mái đừng mụ mị mà quấn vào vì càng nghĩ n sẽ càng loạn. Còn e chia sẻ cho c nên bắt lô khung sẽ ổn định hơn hiện e theo lô khung của Cao thủ Baccamau ăn rất đều c có thể tham khảo.

E chơi đề đuôi thôi a ah
Mai vào kép bằng, kép lệch và kép âm đc rồi đấy!
Bạn chia sẽ cầu đề đầu,vì ở ngoài ít nơi ghi.
Con Tâm càng ngày CN và con hàng vạn ngày T7 đc hai chạm chơi từ thứ hai đến CN ,nổ ở đâu thì nghỉ ở đấy, đừng tham mà chơi nốt chạm còn lại như thế rất nguy hiểm. Bạn test lại xem chúc bạn nhiều may mắn!

Pp thì nhiều nhưng phải kiên trì e ak, theo a thì Mk theo 1 cao thủ đang ổn định vào đanh dàn đề 64 số và 3D, lô thì Mk đánh lô khung chơi ko dc tất tay hay cay cú kiếm lãi hàng tháng là ổn định nhất, chúc e sớm tìm ra cho Mk 1 lối đi may mắn và thành công
Sếp theo CT nào ổn định chỉ ae theo với

Mình là nữ năm nay 32t, cũng ko biết dính đến món tài xỉu từ bh, nhưng hiện giờ nợ nần gần 2 tỷ, đầu óc đang rất bế tắc. Thực ra cũng nhiều lần thề, hứa bỏ Bet rồi mà sao vẫn vập vào. Nhưg đúng đến bh thì xoá hẳn. Mình muốn đầu tư vào món xổ số truyền thống kiếm lãi để trả lãi. H mỗi tháng 50tr. Các anh chị, bạn bè, cao thủ có hướng nào ổn định chỉ e với ah. Cho e chiếc cần câu để e làm lại cđ, chứ e chơi lan man mấy hôm nay cũng nợ thêm 1 đống rồi, con thì nhỏ. Đúng là đàn bà dính đến món này chỉ có bán nhà😩. E mog tìm đk quý nhân chia sẻ thật lòng cứu giúp e với ah. E cảm ơn
Nợ 2 tỷ tốt nhất nghỉ không nên chơi nữa để gỡ 2 tỷ có khi bạn lại nợ thêm thôi. Coi như bài học đắt giá túc tắc làm lại thôi 2 tỷ đừng mong gỡ nữa. Hãy nghĩ đến chồng con nữa. Chúc bạn sớm vượt qua

Mình là nữ năm nay 32t, cũng ko biết dính đến món tài xỉu từ bh, nhưng hiện giờ nợ nần gần 2 tỷ, đầu óc đang rất bế tắc. Thực ra cũng nhiều lần thề, hứa bỏ Bet rồi mà sao vẫn vập vào. Nhưg đúng đến bh thì xoá hẳn. Mình muốn đầu tư vào món xổ số truyền thống kiếm lãi để trả lãi. H mỗi tháng 50tr. Các anh chị, bạn bè, cao thủ có hướng nào ổn định chỉ e với ah. Cho e chiếc cần câu để e làm lại cđ, chứ e chơi lan man mấy hôm nay cũng nợ thêm 1 đống rồi, con thì nhỏ. Đúng là đàn bà dính đến món này chỉ có bán nhà😩. E mog tìm đk quý nhân chia sẻ thật lòng cứu giúp e với ah. E cảm ơn
Mình cũng chơi 3 năm đi hơn 2 tỷ rồi. Báo nhà sớm thôi bạn ơi. Rồi xem gia đình giúp được lúc đó ko còn cảnh nợ nần đầu óc mới thoải mái làm ăn lao động chân chính được.

Rất cảm thôn với bạn . tôi cũng đã từng 1 tuần bay mất 850 tr rất bế tắc. Nhưng thôi dù sao cũng phải sống thôi