SỰ KIỆN - ?CAO THỦ LÔ ĐỀ?SONG THỦ LÔ⛔TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 12 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

SỰ KIỆN ?CAO THỦ LÔ ĐỀ?SONG THỦ LÔ⛔TỨ THỦ ĐỀ THÁNG 12

chơi vui thử tài tính số của anh em

Ngày mai bất đầu sự kiện tháng 12, cám ơn amin đã tạo sân chơi cho a em giao lưu và học hỏi , chia sẻ những kinh nghiệm. Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp.

Nay thử chốt nhẹ. STL 09-90. TTD 61 60 43 96

đã đủ điều kiện đăng ký dự thi rồi AD nhé. xin một vé nha.

Các cao thủ đã gọi là cao thủ rồi thì phải bắt số rất chuẩn rồi còn lại được ưu tiên về điểm số nữa vậy thì ai. Mà có thể vượt qua được. Adm phải xem xét điểm ngang bằng các thành viên khác thì mới công bằng được

Các cao thủ đã gọi là cao thủ rồi thì phải bắt số rất chuẩn rồi còn lại được ưu tiên về điểm số nữa vậy thì ai. Mà có thể vượt qua được. Adm phải xem xét điểm ngang bằng các thành viên khác thì mới công bằng được
Vấn đề ở đây không phải là tiền của giải thưởng bạn ơi.
Là sự động viên, là sự cảm ơn thay mặt cho nhiều người.
Chứ không phải vì tiền.
Có nhiều lần các cao thủ họ còn xin gửi lại Admin cơ mà.
Bạn không biết sao. Hay bạn không muốn biết. Mong bạn rộng rãi tý thì tốt quá.

DANH SÁCH ĐẦY ĐỦ ĐÃ CẬP NHẬT Ở TRANG ĐẦU

nay mới đăng ký thi cùng ace chúc ace thi đấu thật nhiều may mắn ace nha OK

Mình củng muốn thử vận may nhưng tay nghề còn yếu quá.đợi năm sau vậy.chúc các cao thủ thành công với những con số chuẩn tỏa sáng.cho ae tham khảo đc thơm lây.cuối cùng chúc ct thành công.

Chứ không phải vì tiền.
Em cũng ko nghĩ về vấn đề tiền em chỉ nghĩ về điểm số thôi nếu các cao thủ chốt chuẩn 5 hôm mà cộng với số điểm ưu tiên thì các thành viên khác bao giờ mới đuổi kịp

Chứ không phải vì tiền.
Đúng đấy bác ạ. 15tr giải thưởng kia có khi chỉ là bữa ăn sáng của các CT thôi , admin tạo ra sân chơi nhằm giúp ae đc cọ sát vs các Cao Thủ Chủ Tịch , hơn nữa ưu tiên điểm vừa để chi ân các CT và khi các CT còn tồn tại thì các ae diễn đàn có thể tham khảo thêm số để theo , những cặp số tinh túy nhất. ?