SỰ KIỆN - CAO THỦ SỐ HỌC LẦN THỨ 34 | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

SỰ KIỆN CAO THỦ SỐ HỌC LẦN THỨ 34

Quy định chưa sửa từ giải Tam Thủ Lô? Chốt STL 1 ngày đồng cho ra 6 nháy lô?

Chúc ae đi thi may mắn, chứ mình đi thi là cho vui thôi. Chứ nói thật lô đề khó nói ai cao thủ hơn ai, có chăng là hơn nhau điểm dừng mà thôi.
Ae cứ vui chơi hoan hỉ, coi như 1 cuộc tỉ thí vui vẻ.
Tuyệt vời a à

Ý kiến chúc nhé, nhằm nâng cao hiệu quả chốt số cho diễn đàn đề nghị bạn tổ chức tổ chức cuộc thi bạch thủ lô và tứ 3 càng lô miền nam và Trung cho anh em sớm về bờ. Hình thức loại trực tiếp hihi

CÁCH ĐĂNG KÝ THAM GIA SỰ KIỆN : Anh/chị gửi tin nhắn tới facebook của ADMIN Sự Kiện nhé
Ví dụ:
Cho mình đăng ký tham gia sự kiện song thủ lô - tứ thủ đề
( Rồi làm theo hướng dẫn của Admin để đăng ký thành công và nâng lên VIP MEMBER ạ)
Facebook Admin:

Các bác cho hỏi. Bây giờ xem số chốt của các cao thủ bằng cách nào nhỉ

MẶC DÙ KO THI ĐẤU . CHÚC TẤT CẢ CAO THỦ LUÔN RỰC RỠ VÀ MAY MẮN NHÉ , GIẢI NÀY HƠI BỊ TRÔNG GAI VÀ KHÓ NHAI , ĐÓ MỚI LÀ GIẢI ĐẤU VÀ CAO THỦ SỐ HỌC

Ý kiến chút, nhé ra các cao thủ phải chấp ae thấp thủ ngôi sao hy vọng chớ nhỉ hjhj
Bác mucaoshu dạo này còn kéo trong các phòng chát nữa ko nhỉ, trước mới vào theo bác chén suốt

Ý kiến chút, nhé ra các cao thủ phải chấp ae thấp thủ ngôi sao hy vọng chớ nhỉ hjhj
Bác mucaoshu dạo này còn kéo trong các phòng chát nữa ko nhỉ, trước mới vào theo bác chén suốt