Thảo luận - Cao thủ và phong thủy | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Cao thủ và phong thủy

Vẫn biết các cao thủ là những người đi trước,chốt số chuẩn cũng như tỷ lệ ăn khá đều,nhưng bản thân em là một người hưởng lợi rất nhiều từ phong thủy ,nên em rất muốn được biết bản mệnh của 1 số cao thủ để hợp tuổi với em để em theo,mục đích cuối cùng vẫn là chơi có lãi.Mạn phép hỏi trong tất cả các cao thủtham gia chốt số,có cao thủ nào mệnh hỏa hoặc kim bớt chút thì giờ trả lời cho em được rõ ạ.Rất cảm ơn các cao thủ.

Người anh em tag tất cả tên cao thủ của người anh em vào hỏi là biết ngay , cao thủ nào trả lời là ok

Nếu trong bạn có lộc thì đánh vu vơ có khi lại trúng. nhưng lộc mỗi người mỗi khác mà bạn ?

Nói chung các cao thủ toàn mệnh THỦY thôi (THỦY QUẢN TÀI )

@MinhMan17 em mệnh thổ cần tìm các cao thủ hợp tuổi mệnh hỏa hoặc kim để chơi.VD như cao thủ @DONGPHAM86 nếu sn 86 thật thì bác ấy mệnh hỏa hợp với em

Thổ sinh Kim chứ. Có hỏa sinh thổ thôi.
Kể cho bác 1 câu chuyện hay.Ông chú em sinh năm 1968 (mệnh Thổ) trước lấy phải bà vợ sn 1974 (mệnh Thủy).từ lúc lấy nhau đến giờ làm ăn lục đục tiền mất tật mang mà chả hiểu do đâu.Sau bỏ vợ lấy 1 bà sn 76 cùng mệnh Thổ thì xây đc nhà 3 tầng lại có 2 thằng con trai.Em nghĩ k phải ngẫu nhiên đâu ạ

Kể cho bác 1 câu chuyện hay.Ông chú em sinh năm 1968 (mệnh Thổ) trước lấy phải bà vợ sn 1974 (mệnh Thủy).từ lúc lấy nhau đến giờ làm ăn lục đục tiền mất tật mang mà chả hiểu do đâu.Sau bỏ vợ lấy 1 bà sn 76 cùng mệnh Thổ thì xây đc nhà 3 tầng lại có 2 thằng con trai.Em nghĩ k phải ngẫu nhiên đâu ạ
1999 mệnh gì và hợp màu hay gi ko bác 2 ngay mất gần 50tr đen quá đi