Cầu MB - Cặp Song Thủ Đề Kín Tay Thứ 3 Cho Anh Em Tham Khảo | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cặp Song Thủ Đề Kín Tay Thứ 3 Cho Anh Em Tham Khảo

29752

Xin chia séc anh em 1 cầu mai anh em nào hợp thì chơi . lấy tâm càng giải nhất chơi chạm ngày mai ( lót thêm bóng cho an toàn ) .cầu này ăn dài rùi gãy mấy hôm rùi lại ăn . mai tôi kết : 95.59 79.97 ko biết có ai trùng máu ko anh em có thể test hợp cầu kèo thì vào . còn ko hợp thì thôi

Hì, mình nghĩ là 2 hôm này sẽ có kép, lót kép lệch =20s, tùy ae nhé, không khuyến khích, chỉ là tham khảo

mình vừa xem cho ngày mai rồi. phương pháp bắt cầu của mình thì ít ai để ý và đòi hỏi rất nhiều thời gian để xem. mình hay dựa vào kết quả của tuần trước để xem vị trí cầu.. mai mình bắt chạm 9 cứng vị trí là các bạn lấy con hàng chục nghìn giải 2.2 ngày chủ nhật để đánh cho ngày thứ 2..(9)7079..cầu chạy 3 tuần chính trữ 1 chạm .anh em nót thêm chạm 7..cá nhân mình kết nhất bộ 79(797,292,42,thêm 4con ở bộ 75(252,07,75)..tổng 40con..chúc tất cả anh em tham khảo số trùng kết thì chơi vì thứ 2 đầu tuần là khó đánh nhất trong 1 tuần. may mắn và rực rỡ

Mai chạm 9 kết nứt bát
có cầu trùng với của bạn đấy. con số hàng chục nghìn ở giải 2.2 ngày chủ nhật để đánh cho ngày thứ 2 mai là chạm 9 cầu chạy 3 tay rồi

mình vừa xem cho ngày mai rồi. phương pháp bắt cầu của mình thì ít ai để ý và đòi hỏi rất nhiều thời gian để xem. mình hay dựa vào kết quả của tuần trước để xem vị trí cầu.. mai mình bắt chạm 9 cứng vị trí là các bạn lấy con hàng chục nghìn giải 2.2 ngày chủ nhật để đánh cho ngày thứ 2..(9)7079..cầu chạy 3 tuần chính trữ 1 chạm .anh em nót thêm chạm 7..cá nhân mình kết nhất bộ 79(797,292,42,thêm 4con ở bộ 75(252,07,75)..tổng 40con..chúc tất cả anh em tham khảo số trùng kết thì chơi vì thứ 2 đầu tuần là khó đánh nhất trong 1 tuần. may mắn và rực rỡ
Bjo mới vào xem đc b,tiếc quá.Chúc b luôn có cầu hay bt cse cho ae